Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 07-12-2002, 02:27  
ROCKFAN

KL$: 0.00

HÔM NỌ XEM 12A EM PHÊ NHẤT ANH HÁT NIRVANA Ý
CÁC CHỊ 12A TRÔNG CŨNG XINH WÁ NHƯNG CÁI CHỊ GÌ XINH XINH LẠI NGỒI DƯỚI MỚI CHÁN CHỨ (có phải chị ý tên là VÂN k0 hả mọi người)

Old 21-12-2002, 11:27  
ROCKFAN

K0 AI REPLY À

Old 04-01-2003, 06:14  
Xit Male

God Member

KL$ (TOP! 15): 6.743
Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)
School: Kimlien Highschool
Class: M (1997-2000)

"...
K0 AI REPLY À
..."
(Quote)

Rockfan vứt nó ở cái board "Khung trời nghệ thuật" nên chắc bà con chẳng ai đọc.. Để tớ move nó sang "Giờ ra chơi", khi nào đông đông người tham gia thì trả lại cho "Khung trời nghệ thuật" nhé!

Văn nghệ trường mình thế nào à? Chẳng biết nói thế nào nữa, nhưng tóm lại về bản thân tớ thì tớ thấy cũng được (hồi tớ học thì thế, bây giờ không biết ra sao).. Tớ rất thích xem kịch do các lớp diễn, dù rằng không xuất sắc lắm nhưng cứ nhìn mấy đứa ngày thường cùng học với mình, tự nhiên một hôm đứng trước sân khấu làm cả trường cười bò... Tớ thấy, chương trình văn nghệ của lớp tớ cũng hay (tự nịnh bà con lớp M cái nhở???).. Hôm nay hơi rỗi rãi một tý (vừa thi xong một môn nữa), hứng chí tường thuật đôi chút lại chương trình văn nghệ hồi đấy cho bà con đọc cái..

E.. hèm.. Mời bà con lên máy thời gian ngược lại vào một buổi chiều đầu hạ năm 1999 (tháng 4/1999)..

Vào khoảng thời gian này, nhà trường vừa tổ chức cho các lớp cắm trại (26-3) nên không khí trong lớp cũng lắng xuống (do một số xích mích nội bộ, phân chia bè phái.. sau đợt cắm trại). Kế hoạch dự thảo cho chương trình văn nghệ chưa đâu vào đâu cả, phong trào báo sau đợt thi học kỳ đã lắng xuống, TopFive 11M cùng các đợt bình chọn ca nhạc trong lớp từ mấy tháng nay đã không được tổ chức. Tóm lại là chán. Hơn nữa, hoạt động của lớp M học kỳ I khá nổi trong trường lúc đó nên bà con toàn trường nói chung và khối chiều nói riêng rất kỳ vọng vào chương trình. Chính tớ đã nghe tận tai một bạn lớp khác đã nói như sau: "Đợt tới 11M làm văn nghệ đấy, có vẻ là hay..".. Chậc, gánh nặng đè lên vai những nhà tổ chức như thế đấy. Thêm vào đó, suốt từ đầu năm cho đến thời điểm đấy, các chương trình văn nghệ của các lớp đều không được thành công như ý, bà con bỏ về rất nhiều (văn nghệ tổ chức vào tiết 5 nên cứ hết giờ là mọi người bỏ về nhiều lắm).. Bọn tớ cũng rất run..

Kế hoạch được thảo ra. Nhất thiết phải có kịch. Bọn tớ đã tung ra ít nhất là 4 vở kịch (trong đó có 2 kịch chủ đạo và 2 kịch ngắn). Về hát thì không cần phải hay, miễn là bài hát phải mới, phải độc đáo. Trang phục không cần cầu kỳ, có gì chơi nấy. Đệm đàn không phải thuê, tận dụng luôn nhân công trong lớp (người đó chính là admin Mummyre của KLNet đấy). Phông màn tự trang trí (do tiểu ban Mỹ thuật The Duck News cùng Hưng "từ " đảm nhiệm). Loa cũng chẳng cần thuê (nhiều lớp tổ chức trước đều chê loa nhà trường và tự thuê loa) vì để thế nếu chẳng may hát dở quá thì cứ.. đổ tiệt cho cái loa (khôn nhỉ???) Bọn tớ chỉ phải thuê mic (mic không dây, mic cài áo để diễn kịch). Ngoài ra còn huy động một cái máy tính xách tay của thằng bạn để dễ lồng các đoạn âm thanh cho vở kịch. Tư tưởng chung của bọn tớ trước buổi biểu diễn văn nghệ: "Cứ diễn bừa đê, không sợ gì cả. Đứa nào chê mặc xác nó. Các buổi biểu diễn trước mình đi chê chúng nó rồi, bây giờ chúng nó chê lại cũng là chuyện thường.." Xit (Admin của KLNet) được cắt cử làm tổng đạo diễn chương trình (được quyền la hét nhưng còn nghe hay không là quyền của các "ngôi sao".. hic..)

<*> Trước giờ G:
Trích quỹ lớp để mua hoa tặng (người nhà tặng nhau, nếu không thì ẩn cho đứa bạn lớp khác bó hoa rồi xui nó lên tặng..) Mấy em trẻ đẹp được cử ra nịnh chú Việt bảo vệ, bảo chú ý khi nào hết giờ thì đừng gõ trống, cứ lặng lẽ mà mở cổng trường thôi. Phương án hai đề phòng trường hợp xấu nhất chú Việt không đồng ý là bọn tớ sẽ giấu cái dùi trống đi, hết cả gõ..

Hết giờ ra chơi (tức là tiết 4), bọn tớ đã ra sức xin xỏ thầy Thuật (lúc đấy hiện đang đương chức hiệu trưởng KL) cho nghỉ tiết 4 để chuẩn bị đạo cụ , phông màn cho buổi văn nghệ tiết sau nhưng thầy đã thẳng thừng từ chối và quát vào mặt tớ là "văn nghệ văn nghẽo cái gì".. Nếu thầy có vào đây đọc mà đọc được dòng này thì đừng giận em nhé, em chỉ nói sự thực thôi, buổi biểu diễn của bọn em hôm đấy mà không có sự "cản trở" của thầy thì chắc là không thành công như thế đâu ạ. Bọn tớ lúc đấy cú lắm, quyết phải diễn thật tốt để cho lão ý biết thế nào là lễ độ. Đội trang trí phông màn được chuẩn bị trước tại sân trước mặt Ban giám hiệu (bọn em phải cám ơn thầy Thiết Sơn, cô Tuyết Nga đã nhân nhượng cho bọn em..) Còn các đồng chí tập kịch, ca sĩ được bí mật chuyển vào 1 phòng đặc biệt để tập, riêng Admin Xit thì lại phải ngồi lại lớp học tiết Toán của thầy Hùng.. hơ.. hơ..

<*> Giờ G đã điểm:
Sau buổi tổng kết đợt thi đua như thường kỳ, thầy hiệu trưởng Thiện Thuật lên phát biểu đôi lời. Không biết vô tình hay cố ý, chiếc máy tính xách tay nối với loa của nhà trường sau mỗi lời vàng ngọc của thầy Thuật đều phát ra điệu cười man rợ của chương trình Desktop Toys.. Còn trên sân khấu, chiếc phông của lớp M là một màn màu xanh thẫm, ở giữa có đúng một dấu chấm hỏi to đùng màu vàng. Hết. Mấy bạn lớp khác đã nói nhỏ với chúng tớ: "Eo ơi, sau phông của lớp M xấu thế.." Nhiều bạn khác lại tỏ ra thông cảm: "Chắc lớp M định chơi nổi đây mà, nhưng như thế thì cũng chẳng hay ho gì đâu.." Mấy đứa chúng tớ chỉ tủm tỉm cười trừ mà thôi.

Sau lời giới thiệu của speaker Kiên "lành" với lời chúc các bạn có một buổi chiều như ý, Quy lão tiên sinh (Bảo Anh đóng) xuất hiện với chiếc thúng đội đằng sau làm mai, chiếc kính đen, quần sooc ngắn, áo may ô đen cùng dáng vừa đi vừa rụt cổ.. Vở kịch cứ thế diễn ra tự nhiên, câu chuyện về Quy lão đến Việt Nam. Đầu tiên quy lão gặp phải đầu gấu và bị lừa trấn hết tiền. Quy lão không còn tiền đi xe ôm đành phải gọi cân đẩu vân. Nhưng gọi mãi (theo kiểu "Cân đẩu vân, cân đẩu vân" trong phim "7 viên ngọc mắt rồng", rồi theo kiểu "Macarena") mà vẫn không được. Rồi quy lão gặp một chú học sinh lớp 11M trường Kim Liên thanh lịch văn minh (theo lời chú tự giới thiệu) dẫn quy lão đi tham quan mọi nơi và cuối cùng dừng lại tham quan tại trường Kim Liên. Ở đây, hoạt động chuẩn bị cho buổi văn nghệ của lớp 11M đang diễn ra, quy lão đã được làm quen với Renny Martin (em của Ricky Martin) với điệu nhảy "Go go go, ale ale ale", rồi với các nam ca sĩ hát bài "Ghét tao, ghét tao, tao cho mày ăn dao" (Get down!) vừa hát vừa xỉa đao, "càng nhìn em, yêu em hơn và yêu em mãi".. Thế rồi quy lão bất giác nhìn lên cái phông có đúng một dấu chấm hỏi rồi hỏi: "cái gì mà như cái móc câu thế hả con.." Chú hướng dẫn viên lớp 11M trả lời: "đấy là cái phông của lớp con đấy bố ạ.." Quy lão bèn chê: "phông gì mà xấu quá".. Cả trường lập tức vỗ tay rào rào.. vì đúng là cái phông.. xấu thật.. Chú lớp M bèn nhờ quy lão hóa phép hộ. Quy lão nhận lời. Lão rùa ẩn chú lớp M sang một bên, lên tấn hét vang: "Ka mê ka mê a... a..a..".. và bắn chưởng. Thế rồi trong loa phát ra một tiếng nổ lớn, chiếc phông xanh có dấu chấm hỏi rơi xuống. Chiếc phông chính màu đỏ với hình mặt cười cùng dòng chữ "Hi Hi 11M" hiện ra tung bay trong gió, giấy và hoa bay ngợp trời trong tiếng vỗ tay tán thưởng không ngớt của bà con ngồi dưới.... (ảnh dưới)

Màn giật phông đầy ấn tượng là kết quả của cuộc tranh cãi giữa 2 trường phái "đơn giản ngọn nhẹ" và trường phái "hoa lá cành".. Bọn tớ đã quyết định chơi cả 2 nên mới có cái trò trên..

Sau đấy, chương trình văn nghệ diễn ra với bài "Phố xa" của HGTD (ảnh dưới)

bài hát "Mưa" của Mummyre (ảnh dưới) khiến cả trường chết lặng, mấy em phê giọng hát của anh Mummyre tới bến..

Rồi 1 vở kịch về "cô nuôi dạy trẻ" với những trò làm ăn vô đạo đức của một giáo viên mẫu giáo như: "để bắt các cháu ngủ, chúng tôi tống cho mỗi cháu 1 viên xenduxe, ngủ như chết ngay" hay "kỷ luật của chúng tôi hơi bị nghiêm, cứ tới giờ hô các cháu tè là cứ thế tất cả cùng tè".. Đại loại là như thế và đặc biệt vở kịch của bọn tớ chỉ nêu lên hiện tượng, không có kết thúc có hậu tức là cô giáo chẳng bị ai bắt cả, để bà con tự suy ngẫm. Từ ngữ trong các vở kịch dùng vô tội vạ, xưng "bố" xưng "con", "bố già".. Đó không phải là các vở chính kịch mà chỉ là kịch vui, kết thúc mở, và có lẽ đó chính là phong cách của lớp M. Chắc vì vậy đã giúp cho các vở kịch của bọn tớ thành công. Ngoài ra còn một tác phẩm khá mới là bài "Forever" (trong phim "Mối tình đầu") vào thời điểm đấy chưa có băng đĩa phát hành mà chỉ là bọn tớ chép lời qua bản tải từ Internet về (Internet chùa, hihi..) cũng gây được ấn tượng khá sâu sắc..

Buổi biểu diễn thành công ngoài mong đợi. Cổng trường mở từ 5h nhưng mãi tới 5h30 khi buổi diễn kết thúc vẫn không ai bỏ về.. Điều bọn tớ rút ra sau buổi diễn văn nghệ này là "diễn hết mình, không được gò bó theo các chuẩn mực nào cả".. Hát không cần hay nhưng phải lạ. Kịch không cần phải tử tế mà cứ bắng nhắng lên, miễn vui là OK. Diễn viên diễn theo hứng, chúng nó chẳng thèm học thuộc lời thoại gì cả mà lên bịa trơn tru (làm cho tớ là đạo diễn mà cứ lo ngay ngáy..) Ngoài ra còn vô vàn sự cố như đạo cụ quên mang ra, ca sĩ hát sai lời v.v.. nhưng các bạn đều xử trí rất nhanh, ứng biến tuyệt vời.. Đến nỗi mà cô Hồng dạy Anh hôm sau đến lớp khen: "cô không xem buổi biểu diễn của các em nhưng nghe các thầy cô khác bảo chúng nó diễn tự nhiên lắm".. Đó là những kỷ niệm đẹp thật khó quên.

Buổi diễn đã lâu rồi, tớ chỉ viết lại theo những ký ức của mình (vì là người trong cuộc) cũng như một số kinh nghiệm để các bạn tham khảo và chuẩn bị cho chương trình biểu diễn của lớp mình thật tốt. Chúc cho phong trào văn nghệ của Kim Liên mình ngày càng lớn mạnh hơn nữa!

P.s: Vì không có nhiều thời gian nên tớ không thể viết ngắn được. Mong bà con thông cảm, đọc hơi dài dòng một chút.

[ Bài viết được Xit sửa lúc 18/02/2003 19:05 (theo giờ GMT+7) ]

------------------------------
Cấm cho trai tựa gái kề
Cấm cho người cũ trở về duyên xưa
Xit is offline  

Old 04-01-2003, 14:18  
kawaii_sb

ko phỉa là hơi dài đâu, mà là quá dài mới đúng.Đọc xong mà mỏi cả cổ.
Cho em hỏi cái : sao lại có 2 cái búp măng ở giữa cái phông thế?

Old 04-01-2003, 14:29  
B_Cool

oé ,đọc bài anh Xit xong ...Choáng....suýt nữa định thưởng cho cái PBN nhưng mà đã suy nghĩ đúng đắn và..kết quả là PBN : ko có cái PBN nào cả..hehe
Lớp G năm ngoái cũng làm văn nghệ văn gừng rùi, B thấy...cũng so so nhưng mà trong trường khen hay phết ( chuyện! ) ở đây ko có ai dẫn chứng nhểy ? 3 members của lớp G ko lói nàm gì ,người trong cuộc cả . B với kawaii làm chân lon ton chuẩn bị các loại ( là 2 in 5 nhân mạng nghỉ cả ngày thứ 2 hôm đấy ko học tiết nào ) còn cái con tắc kè mít gì đấy thì làm MC . Kinh ko ?hehe
Lớp G được cái con zai hát hay ,múa giỏi ,mở đầu chương trình là 5 chú nhảy+hát bài It's gonna be me ,rồi kịch Tấm Cám+ Roméo với dẫn kịch = các bài hát xuyên tạc , 1 chú hát "Tự khúc ngày sinh " của MQ( các bạn nữ tặng hoa rào rào ) , nhảy nữ , 1 chú khác hát " Niềm tin cho cát bụi " của TW(phê phết ) ,1 anh 1 chị hát cái bài gì gì ý của ai ý ( thông cảm ,quên rùi ) ...và tiết mục cuối cùng dành cho G members là nhảy sạp . Công phu phết nhểy ?
À quên 1 vấn đề là tên chương trình là GIỜ CAO ĐIỂM . Được cái làm văn nghệ vui lắm ,được nghỉ nhiều ,tham gia vào các hoạt động cũng thấy hoà đồng hơn nhiều ,bổ ích phết. B vẫn muốn lớp G được làm lại , mà hình như là 3 năm được làm có 1 lần .
Năm nay có lớp 10 nào làm luôn ko ?

Old 04-01-2003, 23:18  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

"...
Cho em hỏi cái : sao lại có 2 cái búp măng ở giữa cái phông thế?
..."
(Quote)

Giời ạ, 2 cái búp măng đấy tạo nên cái số 11 đấy... Hồi bọn anh làm là lớp 11M mà..

"...
B vẫn muốn lớp G được làm lại , mà hình như là 3 năm được làm có 1 lần .
..."
(Quote)

Bi à, không được đâu.. Chỉ được làm 1 lần thôi. Hơn nữa, người ta dừng lại khi đang đứng trên đỉnh vinh quang..

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 06-01-2003, 03:56  
giao_su

hic,nhớ lại mà cú.hôm lớp tui làm văn nghệ chả hiểu ma xui quỷ khiến thế nào mà bác Thuật lại đứng lên ca một bài dài lê thê cho cả trường làm bon tui như ngồi trên đống lửa.cuối cùng thời gian văn nghệ chỉ còn không đầy 20' làm bọn tui phải cắt đi hơi bị nhiều(tiếc đứt ruột)

Old 06-01-2003, 05:36  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Hờ.. có lẽ phải phong thầy Thuật làm "Dũng sĩ diệt phong trào".. Có thầy Thuật thì các phong trào văn nghệ bị gây cản trở, phong trào thể thao bị cấm tuyệt đối.. Một lần nữa, bravo thầy, nhờ thầy mà dân Kim Liên được mang mác "bôn-sê-vích"..

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 07-01-2003, 13:30  
kawaii_sb

To Xit: chương trình của bọn em ở đỉnh vào thời đấy thôi (phải đau xót công nhận điều đấy).Thế nên Cún Béo cũng như kw mới muốn được làm thêm lần nữa (mà cả lớp 56 đứa, sao chi thấy có 2 đứa muốn nhỉ? Thế mới là vấn đề).

Old 07-01-2003, 13:44  
B_Cool

Bôi bác quá , mà sao thầy Thuật giống thầy Sơn thế ,thầy Sơn cũng chuyên gia thế (chờ hs trật tự mới nói tiếp ,nói chậm rãi ung dung lắm..), làm lớp nào hôm đấy làm văn nghệ đứng vò đầu bứt tai , ngộ lắm. Hôm truớc có ai xem văn nghệ lớp 11f ko ? hay phết nhểy ,lớp này được cái hát hay.

Old 11-01-2003, 21:51  
TrangnarT

hehe, văn nghệ lớp Xit vui nhỉ? Chào mọi người, thi cử thế nào? Không còn cái ảnh nào của Mm gần gần một chút để xem thời trai trẻ thế nào ah?

Old 12-01-2003, 00:23  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

Welcome back, Trang,

hì.. lâu quá mới gặp.. Không hiểu tự nhiên tại sao đợt này lại vắng khách thế không biết. Trang vào "kích động" thành viên lên nhé..

Em thi cử cũng được, hà.. hà.. chưa biết điểm nên cũng chưa sợ.. Còn Trang thế nào rồi?

Các bạn ơi, dzô lại KLNet đi nào

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 12-01-2003, 22:54  
tacke_mit

Hihi,chương trình VN của lớp 10G là ở đỉnh của đỉnh ấy chứ. Nhưng đấy là hồi xửa hồi xưa, cái hồi mà "thằng Roméo còn ngồi gặm ô mai và mút tay bên cửa sổ "( Kịch của 10G) thôi. Vả lại chương trình đó được cái hình thức miễn chê, âm thanh tuyệt hảo, dàn dựng OK, nhưng xét kĩ đến ND thì chán. Thành thực là đúng là vạch áo cho người xem lưng thì cũng phải nói thôi. MÀ nội tại cái việc chuẩn bị VN là Rất mất đoàn kết cơ. Giá mà được làm lại. Ừ, nếu mà được làm lại thì Mít thề sẽ ko để ai có thể mở mồm chê 1 tiếng nào cả. Moẻ màn bằng việc ko để cho Coldsoul lên sân khấu nhé, các G' members!
Xét tới cùng thì Chương trình VN của 10G là 1 trong số ít những chương trình hay nhất năm học 2001-2002.
VIVA G!!!!!!!!

Old 17-02-2003, 19:44  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

tiêc nhỉ!Lúc đấy mình ra trường rùi Còn chương trình của lớp bác Xit fải gọi là đỉnh trong 3 năm em học KL đấy!Bây giờ nhớ lại vẫn thấy buồn cười.
À bác Xít cho em hỏi ai đóng cô nuôi dạy hổ mà đạt thế?

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 18-02-2003, 03:55  
Xit Male

God Member

Awarded 6 time(s)
Sent 11 thank(s)
Received 53 thank(s)

hihi.. cảm ơn chú dreamhouse đã khen.. bây giờ mới có người biết.. thưởng thức nghệ thuật

"...
À bác Xít cho em hỏi ai đóng cô nuôi dạy hổ mà đạt thế?
..."
(Quote)

Vở kịch cô nuôi dạy hổ được diễn lần đầu tiên ở lớp anh là ngày 8-3 năm lớp 10 (tức là khoảng hơn 1 năm trước buổi diễn văn nghệ này) và vai cô nuôi dạy hổ là do... anh Xit đóng Do dư âm của vở kịch đó nên nó đã được đưa vào buổi diễn văn nghệ hôm ấy.. Vai cô nuôi dạy hổ là do.. 2 "bà chằn" của lớp thủ vai, nói chung là không cần tập nhiều vì tính tình 2 bà ý cũng.. na ná thế

Cấm cho trai tựa gái kề
Xit is offline  

Old 18-02-2003, 05:12  
Male

Senior Member

KL$: 1.008
Awarded 2 time(s)
Sent 2 thank(s)
Received 12 thank(s)

Nghe bác kể mà em lạnh hết cả chân.Bà con kim liên là fải đề fòng nhé.Bác Xit dễ là tính cũng giống thế lắm đấy (đề nghị bác Xit ko lấy việc công trả thù riêng nhé,cho em chuối là chít với em đấy hehe )

Đứng xê ra tý đê!
Gà is offline  

Old 16-04-2003, 21:22  
tuthmosis

Mới vào cấp 3 chưa được lâu lại học buổi sáng nên mới chỉ xem ít chương trình thôi
hay nhất thì chưa rõ nhưng kinh nhất la của 11 I ,cởi trần khiếp quá

Old 16-04-2003, 22:18  

God Member

KL$: 194
Awarded 6 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 29 thank(s)
Class: A1 (2009-2012)

Khổ... thời trang nó đẹp thế mà chú cứ kêu... đầy tính "thẩm mỹ" [] [] []

May it be so that you are shattered.
I welcome the defeated, the aged. Surrender to me, learn from me, obey me.
May you be at rest. Do not forget the song, do not forget the prayer, do not forget myself. I relieve you of all burdens.
Illidan is offline  

Old 21-04-2003, 04:50  

Phá sản!

KL$: 0
School: PTTH Kim Liên
Class: I (2001-2004)

Lớp I cũng vừa làm xong chương trình ca nhạc mang tên: I's Party, làm xong cũng thấy tiếc vì kết wả chưa cao, và tiếc vì ko được làm tiếp... hichic... Chắc những lớp làm ca nhạc xong cũng có cảm xúc như vậy phải ko?
Đợt vừa rồi lớp I tí thì bị thầy Sơn cấm ko cho làm bởi vì nhiều người hào hứng wá, bỏ xuống hết dưới hội trường để chuẩn bị... 1 phe hú vía... Quả thực thì, chương trình văn nghệ trường mình còn phải đầu tư nhiều lắm!!!
Ot_ngot is offline  

Old 21-04-2003, 22:58  
tuthmosis

đúng là chuơng trình cần phải cải tạo nhưng đâu phải tất cả thất bại hết ,có nhiều tiết mục cũng được đấy chứ nhất là tiết mục ....hợp xướng ,được nghỉ thích quá

Old 22-04-2003, 18:09  

Phá sản!

Class: A10 (2002-2005)

Văn nghệ trường mình cũng được. Nói chung là khá nhiều chương trình phong phú, hấp dẫn. Như lần trước lớp 11 làm, nghe bài Melody of life của Fan 9 sướng ko chịu được. Tuy nhiên, vẫn có vẻ ko quan tâm mấy đến tiết mục của mình, lần trước có lớp hát bài Only love thiếu cả một khổ của người ta. Còn việc hát Rock thì ko chấp nhận được, con trai còn tạm được, chứ kiểu hát của mấy chị trông ngứa mắt quá!
GeneiRyodan is offline  

Old 27-04-2003, 08:53  
bia

thank for khen vn12a
có ai muốn làm quen với thằng ViệtAnh hát rock không?

Old 28-04-2003, 03:38  

Phá sản!

School: PTTH Kim Liên
Class: I (2001-2004)

Xời ơi! Lớp hát bài Melodies of life là lớp I chị đó nhóc GeneiRyodan ơi! Cảm ơn em nhiều vì đã khen lớp chị... hehe... làm mũi chị to bằng mũi anh Quang thắng rùi nè!!!
Ot_ngot is offline  

Old 17-07-2003, 11:56  
Mr_Bean

Xiiìi,Hát dở như cơm nguội mà cũng đòi nở mũi...Ko biết ngượng hay sao??

Old 17-07-2003, 13:45  
all41n14all

Chẳng bít các bác thấy thía nào chứ cứ ngồi xem văn nghệ trưòng là em...ngủ

Old 24-07-2003, 12:43  

Phá sản!

cả nhà ko thấy văn nghệ lớp 11M(0104) rất thú vị sao?Tuy chất lượng âm nhạc ko được OK cho lắm nhưng rất chi là ko khí, vui ko chịu được.Lớp M tự nhận là đã ko thực hiện đưọc một show nhạc hay nhưng đó là một buổi biểu diễn ấn tượng nhất từ đầu năm đến giờ.Ôi, tự hào...........
cobecodon is offline  

Old 25-07-2003, 08:14  

God Member

KL$: 5
School: Kim Liên

Hic hic chaẻ bù với lớp mình, co giấo bắt làm không chịu làm vì chả có đứa ch* ch** nào đóng góp cả, cuối cung mình lại bị chừi thui

[ Bài viết được Catboy sửa lúc 25-07-2003 12:23 (theo giờ GMT) ]

^^Once again I'm lonely, for your hungry touch^^
Xau trai kl is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan