Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC LĨNH VỰC > Kimlien Clubs > Icy Crew

Re: Hiphop Club Khai Trương ^^
Old 14-08-2008, 16:59  

Senior Member

KL$ (TOP! 44): 2.930
Awarded 23 time(s)
Sent 394 thank(s)
Received 163 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A (1990-1993)

Anh T3 ơi,quanduihoa là học ở khóa 07-10 mà
Em không quen,em không share nhớ

------------------------------
"Người con gái Việt, mặc chiếc áo dài, đẹp khắp bốn phương, một nét Á Đông"
KunLuVe is offline  

Old 15-08-2008, 00:20  

V.I.P

KL$ (TOP! 18): 5.793
Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)
School: Kim Liên lớn
Class: A5 (2006-2009)

Quote:
Originally Posted by t3_liltthree View Post
ờm thế mà thằng Hoàng cứ tưởng là ai cũng quý mình
mình đọc cái này mầy lần rồi cứ định kô reply không lại bảo là mang tiếng người trong cùng 1 lớp.
Xin lỗi bạn Trần Thế Tùng 1 tí, tớ nói câu này lúc nào thế . Bạn có bằng chứng gì mà bảo là tớ lúc nào cũng tưởng được người khác quý??? Hay là mày tự suy từ bụng ta ra bụng người thế . Tao chỉ nhớ có mày viết trên blog cái câu là : " Mình quen 1000 con người, ai cũng quý mình, tự dưng lại nảy nòi ra 48 con người ghét mình". Ai nói câu này hay thế. Hot thế .
Còn tao nói thật, ở đời thì kiểu gì chả có người ghét, và tao biết rõ ai ghét mình, ai không . Ít ra là tao đủ khôn để nhận ra điều đấy. Không cần mày vào đây thở ra mấy cái câu khắm không tả nổi thế đâu. Tao biết có nhiều người ghét, nhưng tao không động chạm gì đến người ta, chứ không phải như mày biết bị ghét còn giả bộ là kô, bị ăn chửi rồi còn cứ nhảy vào mà nói. Và cũng mong làm ơn trong những câu chuyện được thêu dệt nên từ cái mồm mà nó rỏ ra 1 số thứ không hay ho lắm thì làm ơn đừng nhắc đến tên tao. Tao vs mày kô quen . Nếu tao có nói vs mày cũng chỉ là quan hệ người trong lớp, và tao là lớp trưởng. Chấm hết. Đừng bao giờ nhắc đến tao trong tất cả những câu chuyện của mày, vì tao nghe thấy nó hay quá, và tao tự cảm thấy mình chưa xứng đáng với những lời tán dương tuyệt hảo kô chê đi đâu được của mày dành cho tao đâu
À mà hôm nay mới biết vụ mình bị A7 thù. Chết chết, may mà năm sau A5 vs A7 xếp không cùng tầng.
Thực ra vì chuyện mất phòng tập của KLIC, thì KLIC cũng phải thông cảm cho KDC chứ . Có phải bọn này chiếm hội trường đâu, thứ nhất là bên KDC đã có sự đồng ý sử dụng toàn quyền hội trường vào những ngày đấy, cũng bởi vì trong thời gian đầu năm KDC tuyển sinh và đưa giáo viên về dạy kí hợp đồng hẳn hoi, nên cũng mong các bạn các anh các chị các cô các chú bên KLIC thông cảm. CHỉ trong khoảng 3 tháng đầu năm thôi. Mọi người có thể sắp xếp lịch tránh vs lịch sinh hoạt của KDC, còn sáng ngày thứ 4 thì thời gian đầu đành chịu thôi , sau đó mình vẫn share cho nhau mà

Các bạn hay oép xai của KDC thôi. Mình luôn sẵn sàng xử lý
www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 15-08-2008, 01:44  

God Member

KL$: 1.838
Awarded 51 time(s)
Sent 68 thank(s)
Received 122 thank(s)
School: Hà Nội-Amsterdam
Class: H2 (2006-2009)

Sao thằng Tùng có 48 con người ghét à
Dkm bố đoán là cái số 48= vs cái sĩ số lớp mày-1

Just a genuine Amser
colocini is offline  

Old 15-08-2008, 06:56  

God Member

KL$: 546
Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
Originally Posted by salla View Post
mình đọc cái này mầy lần rồi cứ định kô reply không lại bảo là mang tiếng người trong cùng 1 lớp.
Xin lỗi bạn Trần Thế Tùng 1 tí, tớ nói câu này lúc nào thế . Bạn có bằng chứng gì mà bảo là tớ lúc nào cũng tưởng được người khác quý??? Hay là mày tự suy từ bụng ta ra bụng người thế . Tao chỉ nhớ có mày viết trên blog cái câu là : " Mình quen 1000 con người, ai cũng quý mình, tự dưng lại nảy nòi ra 48 con người ghét mình". Ai nói câu này hay thế. Hot thế .
Còn tao nói thật, ở đời thì kiểu gì chả có người ghét, và tao biết rõ ai ghét mình, ai không . Ít ra là tao đủ khôn để nhận ra điều đấy. Không cần mày vào đây thở ra mấy cái câu khắm không tả nổi thế đâu. Tao biết có nhiều người ghét, nhưng tao không động chạm gì đến người ta, chứ không phải như mày biết bị ghét còn giả bộ là kô, bị ăn chửi rồi còn cứ nhảy vào mà nói. Và cũng mong làm ơn trong những câu chuyện được thêu dệt nên từ cái mồm mà nó rỏ ra 1 số thứ không hay ho lắm thì làm ơn đừng nhắc đến tên tao. Tao vs mày kô quen . Nếu tao có nói vs mày cũng chỉ là quan hệ người trong lớp, và tao là lớp trưởng. Chấm hết. Đừng bao giờ nhắc đến tao trong tất cả những câu chuyện của mày, vì tao nghe thấy nó hay quá, và tao tự cảm thấy mình chưa xứng đáng với những lời tán dương tuyệt hảo kô chê đi đâu được của mày dành cho tao đâu
À mà hôm nay mới biết vụ mình bị A7 thù. Chết chết, may mà năm sau A5 vs A7 xếp không cùng tầng.
Thực ra vì chuyện mất phòng tập của KLIC, thì KLIC cũng phải thông cảm cho KDC chứ . Có phải bọn này chiếm hội trường đâu, thứ nhất là bên KDC đã có sự đồng ý sử dụng toàn quyền hội trường vào những ngày đấy, cũng bởi vì trong thời gian đầu năm KDC tuyển sinh và đưa giáo viên về dạy kí hợp đồng hẳn hoi, nên cũng mong các bạn các anh các chị các cô các chú bên KLIC thông cảm. CHỉ trong khoảng 3 tháng đầu năm thôi. Mọi người có thể sắp xếp lịch tránh vs lịch sinh hoạt của KDC, còn sáng ngày thứ 4 thì thời gian đầu đành chịu thôi , sau đó mình vẫn share cho nhau mà
tao với mày ko phải là bạn thân nhưng ít ra cũng *** đến nỗi để chúng mày kéo bè kéo phái tẩy chay ukie
cái thằng *** nào trước có lần bảo tao bị lớp tẩy chay, bảo tao xem lại bản thân mình rồi lúc tao bắt lỗi gì mày, mày bắt lỗi lại lúc nào cũng thêm từ "ít ra tao có nhiều người quý hơn "
blog là để share cảm nhận của mình với người xung quanh , để là cho anh em bạn bè tao biết đc cuộc sống của tao hiện tại , tao cũng nghĩ có những lúc có thằng nào ghét tao nó đọc đc. Nhưng tao nghĩ nếu những thằng đó có liêm sỉ thì nên xem lại bản thân mình còn ko thì bó tay rồi
Tao biết trên trán tao bị chúng mày dán chữ "Hater" nhưng tao vẫn chỉ quan hệ như trong cùng 1 lớp, ít ra tao ko đi chơi điện tử với hội phá hoại, ko đi Thiên Sơn với hội mày, ko đi chơi lung tung với Thất Kiếm , số đứa tao chơi đếm trên đầu ngón tay. Tao chơi với thằng Ngọc để nói chuyện về n72, chơi thằng Tùng bé để nói chuyện học, chơi thằng Quân Dê để nói chuyện âm nhạc, chơi thằng Vũ để chém gió, do you know? Cái chữ tao bôi đỏ trên kia đứa nào dám nói là sai
Mà tao đang tập làm rapper đấy muốn là làm bài rap gangz Dizz mày ko

Nguyên văn:
Tao cứ nghĩ là tao cũng chơi đc với nhiều đứa rồi , nhưng đến 1 ngày đẹp zời , "cái thằng vip nhất lớp nói với tao rằng, 48 đứa ghét tao, chuyện này đã khiến tao mất thăng bằng, yo" . Lại còn bảo tao xem xét lại bản thân mình đi chứ , ôi, ai phải xem lại đây nhờ . Nhỏ lớn tới giờ, tính cả bạn bè cấp 1 cấp 2, cấp 3 QT và KL, lớp học thêm, bạn bè chơi bời lung tung,..v.v thì tao cũng phải quen tới 1000 thằng , gần như chẳng mấy ai ghét tao , thế mà zờ đây mọc ra 48 đứa ghét , ôi , chỉ có 4,8% .

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 11:04  

KL$: 90
Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)
Class: A7 (2006-2009)

Quote:
tao với mày ko phải là bạn thân nhưng ít ra cũng *** đến nỗi để chúng mày kéo bè kéo phái tẩy chay ukie
cái thằng *** nào trước có lần bảo tao bị lớp tẩy chay, bảo tao xem lại bản thân mình rồi lúc tao bắt lỗi gì mày, mày bắt lỗi lại lúc nào cũng thêm từ "ít ra tao có nhiều người quý hơn "
blog là để share cảm nhận của mình với người xung quanh , để là cho anh em bạn bè tao biết đc cuộc sống của tao hiện tại , tao cũng nghĩ có những lúc có thằng nào ghét tao nó đọc đc. Nhưng tao nghĩ nếu những thằng đó có liêm sỉ thì nên xem lại bản thân mình còn ko thì bó tay rồi
Tao biết trên trán tao bị chúng mày dán chữ "Hater" nhưng tao vẫn chỉ quan hệ như trong cùng 1 lớp, ít ra tao ko đi chơi điện tử với hội phá hoại, ko đi Thiên Sơn với hội mày, ko đi chơi lung tung với Thất Kiếm , số đứa tao chơi đếm trên đầu ngón tay. Tao chơi với thằng Ngọc để nói chuyện về n72, chơi thằng Tùng bé để nói chuyện học, chơi thằng Quân Dê để nói chuyện âm nhạc, chơi thằng Vũ để chém gió, do you know? Cái chữ tao bôi đỏ trên kia đứa nào dám nói là sai

Nguyên văn:
Tao cứ nghĩ là tao cũng chơi đc với nhiều đứa rồi , nhưng đến 1 ngày đẹp zời , "cái thằng vip nhất lớp nói với tao rằng, 48 đứa ghét tao, chuyện này đã khiến tao mất thăng bằng, yo" . Lại còn bảo tao xem xét lại bản thân mình đi chứ , ôi, ai phải xem lại đây nhờ . Nhỏ lớn tới giờ, tính cả bạn bè cấp 1 cấp 2, cấp 3 QT và KL, lớp học thêm, bạn bè chơi bời lung tung,..v.v thì tao cũng phải quen tới 1000 thằng , gần như chẳng mấy ai ghét tao , thế mà zờ đây mọc ra 48 đứa ghét , ôi , chỉ có 4,8% .
thôi thôi ko cãi nhau, chỉ đánh nhau đùa đấy
@hoàng: sozzi ko phải bọn tôi ghét ôg mà tại vì ôg đi qua lớp tôi hay đánh mông quá . vả lại lớp tôi chưa đc tẩm quất ôg phát nào( đó là trò của lớp tôi ý mà)
@ ôg bạn a5: tôi cũng từng bị lũ con gái tẩy chay , nhưng a7 ko có tôi ko phải a7( thằng đứng top phá hoại những trò nghịch dại)
@ vincent: anh em mình ko cùng lớp mà còn đoàn kết chán, ko ngờ 2 thằng lên đây chửi nhau cho zui lại gây ra tai họa này
teppei9x is offline  

Old 15-08-2008, 11:05  

Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)

ờ mà quanh đi quẩn lại có thằng nào bít tôi là ai ngoài vincent ko nhể
A5 đá bóng ko để còn tính đây
teppei9x is offline  

Old 15-08-2008, 11:17  

God Member

Awarded 51 time(s)
Sent 68 thank(s)
Received 122 thank(s)

Tao tưởng thằng Quân dê chỉ biết đến phim sex vs học tập, bay h lại nảy nòi ra ấm nhạc
Ôi dm, đúng là vẻ đẹp tiềm ẩn

Just a genuine Amser
colocini is offline  

Old 15-08-2008, 11:20  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
Originally Posted by colocini View Post
Tao tưởng thằng Quân dê chỉ biết đến phim sex vs học tập, bay h lại nảy nòi ra ấm nhạc
Ôi dm, đúng là vẻ đẹp tiềm ẩn
sở thích âm nhạc thằng đó giống tôi
mà tôi cũng chỉ quan tâm 3 thứ âm nhạc, tiền bạc và tình yêu

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 11:28  

Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)

Quote:
Originally Posted by teppei9x View Post
còn những cái tao đã nói với mày về cách quản lý club là do ông tuấn sơn dạy tao , tao nhớ tao nói lại mày đi mà chửi ôg ý , chửi lường tao. MÀ bảo thằng bi (bboy bi ) ăn nói cẩn thận , cộc lốc láo lếu ko đc đâu . TUấn có vẻ ko thích thái độ đấy
mình mới edit lại nói nhầm làm vincent hiểu nhầm sozzi cả nhà
teppei9x is offline  

Old 15-08-2008, 12:00  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Quote:

Nguyên văn:
tao phải nhắc đi nhắc lại đến lần thứ bao nhiêu thì mày mới hiểu ra cái câu này nhỉ. Hay tao nói bé quá mày không nghe thấy, hay tao type sai chính tả mày không hiểu nổi??? Là " Mày làm ơn đừng nhắc đến tao trong những câu chuyện của mày được không, vì tao cảm thấy nó chưa xứng đáng với bản thân vì những câu chuyện của mày nó không chê đi đâu được. Hay quá . Thích quá mà tao chả dám nhận ".
Tao cũng không muốn đụng chạm gì đến cái loại thiểu năng như mày nữa đâu. Mày nên đọc kỹ lại lời lẽ ở trên kia đi tao chưa hề chửi mày 1 câu nào đâu. Hay bức xúc quá nên nhổ bậy ra 1 vài từ không nên nhổ à . Nếu không có cái câu của mày nói ở trên kia thì tao cũng chẳng nhọc công phải ngồi type 2 cái replies hay thế này đâu.
Còn tao nói thật, mày mà viết rap chửi tao ý, ôi thì tao lại thích quá . Đem cho cả trường nghe, bảo có bạn quan tâm đến tớ tới mức phải làm cả rap chửi tớ. Mày cứ làm đi, cho tao cảm ơn nhớ. Bởi tao không ngờ tao quan trọng tới như thế này, lại còn được mày bỏ bao công bao sức với cái chỉ số IQ ít hơn 1 chữ số [ chả hiểu ít hơn 1 chữ số là nó đáng bao nhiêu nữa. Thôi may chưa âm ] của mày, để viết được nên thành bài rap chửi tao. Tao thích qá, vui quá.
Lớp 12 rồi, tao không thích đụng chạm. OK???? Và nếu như mày hiểu bài viết này tao đang muốn truyền tải điều gì thì làm ơn đừng replies lại nữa , vì tao kô muốn dính dáng gì đến mày thêm 1 tí nào nữa.
Còn bao giờ có bài rap về tao thì đưa tao nghe với. Hay quá
@ Vũ : Tôi biết ông đây này . Tôi sợ vụ tẩm quất lắm. Năm sau rút kinh nghiệm đi đường khác

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 15-08-2008, 12:07  

Senior Member

KL$: 64
Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)
Class: A5 (2007-2010)

ôi
lang thang các box kl net
gặp được vụ này
to phết
e hèm tình hình theo mình biết thì Ạ chả mấy ai ưa được bạn T3
tình hình là bạn T3 nên xem lại mình
còn cái chuyện bạn T3 quen được 1000 người thì tớ thấy điêu v k l
Amen is offline  

Old 15-08-2008, 12:22  

Senior Member

KL$ (TOP! 49): 2.619
Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)
Class: A8 (2006-2009)

hầy, tất cả trật tự, nhân dnah chủ nhiệm KLIC hoàng béo vs t3 cấm đấu khẩu nữa, tốn giấy tốn mực. Thằng T3 thik rap chửi hoàng béo à, tao khuyên đợi 1,2 năm nữa đi, muốn dizz phải có trình chứ ko thì cũng ra bài thơ thôi vs cả 1000 người thì điêu thật , tao cũng chỉ tầm 4,500 là kùng thằng vũ mày cứ cẩn thận, nói năng bậy bạ người ta lại hiểu nhầm chúng ta mất đoàn kết
@ béo: về vụ đất đai thì tao cũng biết bọn mày có giấy tờ rồi nhưng mà tập in ít thôi, tuần tập 1 lần thôi nghe chửa tao chả biết KDC bọn mày có thành kiến j vs hiphop của tao k nhưng mà tao nói trước tao vẫn ks đấy, chả ngại j đâu , ít nhất là nếu có thể, mà bọn mày sang năm thằng nào chủ nhiệm

Y!M là dailamkonhoduocdau
Thik rap hơn là nghe rap
Thik nhảy hơn là xem nhảy

2 Thank(s) KunLuVe Thanks Vincent For 1 KL$: Đấu khẩu thì liên quan gì đến giấy mực thầy ơi =.="
t3_liltthree Thanks Vincent For 1 KL$: buột miệng nói Dizz thế thôi mà 1000 người là có thật
Vincent is offline  

Old 15-08-2008, 12:24  

Senior Member

Awarded 23 time(s)
Sent 394 thank(s)
Received 163 thank(s)

Thôi các anh ơi
Căng thẳng quá làm gì
Trẻ con nó sợ
Cùng là người một lớp mà,có gì không thích thì góp ý nhau thôi
Đại loại là sống ở đời thì ai cũng có người ghét mình,quí mình.
Người ta ghét mình thì mình cố gắng gây thiện cảm với họ hoặc nhìn lại chính bản thân mình có điểm gì để người ta ghét rồi sửa.
Người ta quí mình thì mình cũng yêu người ta
Ít ra thì không thích nhau,nói thẳng cho nhau biết không thích nhau ở điểm nào,rồi tự nhìn lại bản thân rồi sửa đổi thôi
Úi lại nói nhảm
Sr các anh

KunLuVe is offline  

Old 15-08-2008, 12:27  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

con nói nhảm ít thôi kệ chúng nó, thầy ko dạy con phải can chúng nó chả sao đâu, cái này chuyện thường ở huyện mà con

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 15-08-2008, 12:28  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
tao phải nhắc đi nhắc lại đến lần thứ bao nhiêu thì mày mới hiểu ra cái câu này nhỉ. Hay tao nói bé quá mày không nghe thấy, hay tao type sai chính tả mày không hiểu nổi??? Là " Mày làm ơn đừng nhắc đến tao trong những câu chuyện của mày được không, vì tao cảm thấy nó chưa xứng đáng với bản thân vì những câu chuyện của mày nó không chê đi đâu được. Hay quá . Thích quá mà tao chả dám nhận ".
Tao cũng không muốn đụng chạm gì đến cái loại thiểu năng như mày nữa đâu. Mày nên đọc kỹ lại lời lẽ ở trên kia đi tao chưa hề chửi mày 1 câu nào đâu. Hay bức xúc quá nên nhổ bậy ra 1 vài từ không nên nhổ à . Nếu không có cái câu của mày nói ở trên kia thì tao cũng chẳng nhọc công phải ngồi type 2 cái replies hay thế này đâu.
Còn tao nói thật, mày mà viết rap chửi tao ý, ôi thì tao lại thích quá . Đem cho cả trường nghe, bảo có bạn quan tâm đến tớ tới mức phải làm cả rap chửi tớ. Mày cứ làm đi, cho tao cảm ơn nhớ. Bởi tao không ngờ tao quan trọng tới như thế này, lại còn được mày bỏ bao công bao sức với cái chỉ số IQ ít hơn 1 chữ số [ chả hiểu ít hơn 1 chữ số là nó đáng bao nhiêu nữa. Thôi may chưa âm ] của mày, để viết được nên thành bài rap chửi tao. Tao thích qá, vui quá.
Lớp 12 rồi, tao không thích đụng chạm. OK???? Và nếu như mày hiểu bài viết này tao đang muốn truyền tải điều gì thì làm ơn đừng replies lại nữa , vì tao kô muốn dính dáng gì đến mày thêm 1 tí nào nữa.
Còn bao giờ có bài rap về tao thì đưa tao nghe với. Hay quá /
@ Vũ : Tôi biết ông đây này . Tôi sợ vụ tẩm quất lắm. Năm sau rút kinh nghiệm đi đường khác
đm mày nói năng kiểu gì đấy đến lúc gọi hội bem thì cuối giờ đừng gọi tao ra giở giọng triết lý lần này đíu như lần trước nữa đâu
@Kiều : 1000 người = 5 người trong gia đình + 60 người trong họ hàng + 40 bạn học cấp 1 + 5 giáo viên cấp 1 + hơn 200 hs QT và cựu hsQT + mấy chục đứa http://quangtrung.org +gần 20 GV QT + 50 thằng lò ông Việt cấp 2 + 20 đứa lò bà Hòa cấp 2 + 50 đứa lò bà Nguyệt cấp 1 + khoảng 10 em 93 trường QT + 30 thằng lò bà Thường + 20 thằng lò ông Khôi + 80 đứa quen ở trường cấp 2 + khoảng 20 GV cấp 2 +mấy nhà hàng xóm ( chuyển nhà 3 lần mỗi lần quan đc 5,6 nhà , xấp xỉ 50 người) + 20 đứa quen ở lò ông Cẩn + 5 đứa quen ở lò ông Trung Trinh + 20 đứa quen ở lò ông Hiếu + khoảng 30 mem forum KL + 48 đứa ở lớp A5 + 11 GV dạy ở lớp A5 + 17 đứa lò Tiếng Anh ông Đăng hồi lớp 10 + khoảng chục đứa quen trên mạng.....
ukie?

Stolen - new song của T3

1 Thank(s) anhoa_lala Thanks t3_liltthree For 10 KL$: Ồ bạn quen biết thật rộng . Như thế này thì gọi là biết mặt biết người thôi chứ chắc gì đã quen thế . Mới cả ai cũng yêu quý bạn T3 hết à
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 12:42  

Senior Member

KL$: 1.607
Awarded 17 time(s)
Sent 167 thank(s)
Received 110 thank(s)
Class: A12 (2008-2011)

Quote:
Originally Posted by Vincent View Post
con nói nhảm ít thôi kệ chúng nó, thầy ko dạy con phải can chúng nó chả sao đâu, cái này chuyện thường ở huyện mà con
Thầy Vin dạy học trò hay nhở

Cô Kun nghe lời thầy đi lo mà tập bóng rổ với rap đi, cứ hóng hớt

* Anh Hoàng Béo với anh T3 cũng k nên cãi nhau dù gì thì cũng là bạn cùng lớp 2 năm rồi *

Shining Day.

1 Thank(s) salla Thanks Haylee For 1 KL$: không phải 2 năm em ạ, mới 1 học kỳ, nó là người cùng lớp chứ anh kô coi nó là bạn cùng lớp
Haylee is offline  

Old 15-08-2008, 12:45  

Manager

KL$: 1.570
Awarded 170 time(s)
Sent 678 thank(s)
Received 518 thank(s)
Class: A7 (2008-2011)

Chém nhau ít thôi các bố ,trong cùng Click Crew mà tự zưng oánh nhau người ngoài nhìn vào kinh bỏ xừ,đứa ** nào dám vào

Bình tĩnh + hạ hoả đê

robin is offline  

Old 15-08-2008, 12:49  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Quote:
đm mày nói năng kiểu gì đấy đến lúc gọi hội bem thì cuối giờ đừng gọi tao ra giở giọng triết lý lần này đíu như lần trước nữa đâu
@Kiều : 1000 người = 5 người trong gia đình + 60 người trong họ hàng + 40 bạn học cấp 1 + 5 giáo viên cấp 1 + hơn 200 hs QT và cựu hsQT + mấy chục đứa http://quangtrung.org +gần 20 GV QT + 50 thằng lò ông Việt cấp 2 + 20 đứa lò bà Hòa cấp 2 + 50 đứa lò bà Nguyệt cấp 1 + khoảng 10 em 93 trường QT + 30 thằng lò bà Thường + 20 thằng lò ông Khôi + 80 đứa quen ở trường cấp 2 + khoảng 20 GV cấp 2 +mấy nhà hàng xóm ( chuyển nhà 3 lần mỗi lần quan đc 5,6 nhà , xấp xỉ 50 người) + 20 đứa quen ở lò ông Cẩn + 5 đứa quen ở lò ông Trung Trinh + 20 đứa quen ở lò ông Hiếu + khoảng 30 mem forum KL + 48 đứa ở lớp A5 + 11 GV dạy ở lớp A5 + 17 đứa lò Tiếng Anh ông Đăng hồi lớp 10 + khoảng chục đứa quen trên mạng.....
ukie?
hình như tao nói mãi mà mày vẫn kô hiểu ????
Nhắc cho mày 1 tí : năm nay lớp 12 rồi, tập trung vào học, tao chưa muốn vì 1 thằng IQ dưới 1 chữ số mà lại phải nghỉ thi Đại Học. khổ lắm ý . Ôi em sợ Anh T3 quá có gì anh tha cho em ạ , em nhỏ người chưa sự đời, nên có gì anh bỏ quá cho em ạ
Còn nói năng kiểu gì ý, nên hỏi lại mày. Đứa nhắc đến tao trước, cũng là mày , tao vào remind, đứa chửi lại trước, cũng là mày . Vậy thằng nào mới phải xem lại cách ăn nói của mình ???
Còn tao nói thật, cái kiểu gọi hội bem cuối giờ ý mà, mày thích gọi kô ???? Mày nên nhớ đánh được tao 1 lần, thì sau đấy mày có yên ổn được kô . Còn tao nói ở trên rồi, 12, tao kô muốn dây dưa, và nếu mày chưa hiểu thì tao nhắc lại nhé. CÒn tao nói thật, khó chịu ra đây mà đánh, không phải cái kiểu tầm gửi không đánh được phải gọi thằng khác lên đánh hộ đâu. Hèn lắm mày hiểu không??? Tao không có hội, mày đánh chắc tao chịu trận rồi, nhưng mày yên tâm, đánh 1 lần sau đó xem đứa nào không yên ổn hơn.
Còn cái vụ mà 1000 người quen ý mà, nếu liệt kê được là như thế này ý , chắc là ai cũng phải có đến vài nghìn, đông thế mới chết.
Còn tao vẫn nhắc lại 1 lần nữa như cái trên, đừng bao giờ nhắc đến tao. Tao không thích dính đến mày, càng không thích nói 1 cách public ra như này đâu. Tao vẫn hy vọng mày không quá ngu để hiểu những gì tao nói ở trên nhưng xem ra càng nói càng vô hiệu quả ???
@ Vin : À, năm nay tao vô can . Vụ đất đai thế nào mày tự pm vs em Hoàng Trang. Còn bọn tao không tập 1 tuần 1 buổi được đâu. Ít nhất là sáng thứ 4 và chiều thứ 7 . Lịch làm việc của bọn tao vs nhà trường cũng thế mà . Bọn tao thì chả thành kiến gì đâu, nhưng đọc những cái mày viết từ trên kia xuống đâm ra là hơi có thành kiến đấy . Mày cứ nhảy vào KS đi, cẩn thận em Hoàng Trang cho mày 1 vật nằm ra sàn đấy

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 15-08-2008, 12:55  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
hình như tao nói mãi mà mày vẫn kô hiểu ????
Nhắc cho mày 1 tí : năm nay lớp 12 rồi, tập trung vào học, tao chưa muốn vì 1 thằng IQ dưới 1 chữ số mà lại phải nghỉ thi Đại Học. khổ lắm ý . Ôi em sợ Anh T3 quá có gì anh tha cho em ạ , em nhỏ người chưa sự đời, nên có gì anh bỏ quá cho em ạ
Còn nói năng kiểu gì ý, nên hỏi lại mày. Đứa nhắc đến tao trước, cũng là mày , tao vào remind, đứa chửi lại trước, cũng là mày . Vậy thằng nào mới phải xem lại cách ăn nói của mình ???
Còn tao nói thật, cái kiểu gọi hội bem cuối giờ ý mà, mày thích gọi kô ???? Mày nên nhớ đánh được tao 1 lần, thì sau đấy mày có yên ổn được kô . Còn tao nói ở trên rồi, 12, tao kô muốn dây dưa, và nếu mày chưa hiểu thì tao nhắc lại nhé. CÒn tao nói thật, khó chịu ra đây mà đánh, không phải cái kiểu tầm gửi không đánh được phải gọi thằng khác lên đánh hộ đâu. Hèn lắm mày hiểu không??? Tao không có hội, mày đánh chắc tao chịu trận rồi, nhưng mày yên tâm, đánh 1 lần sau đó xem đứa nào không yên ổn hơn.
Còn cái vụ mà 1000 người quen ý mà, nếu liệt kê được là như thế này ý , chắc là ai cũng phải có đến vài nghìn, đông thế mới chết.
Còn tao vẫn nhắc lại 1 lần nữa như cái trên, đừng bao giờ nhắc đến tao. Tao không thích dính đến mày, càng không thích nói 1 cách public ra như này đâu. Tao vẫn hy vọng mày không quá ngu để hiểu những gì tao nói ở trên nhưng xem ra càng nói càng vô hiệu quả ???
@ Vin : À, năm nay tao vô can . Vụ đất đai thế nào mày tự pm vs em Hoàng Trang. Còn bọn tao không tập 1 tuần 1 buổi được đâu. Ít nhất là sáng thứ 4 và chiều thứ 7 . Lịch làm việc của bọn tao vs nhà trường cũng thế mà . Bọn tao thì chả thành kiến gì đâu, nhưng đọc những cái mày viết từ trên kia xuống đâm ra là hơi có thành kiến đấy . Mày cứ nhảy vào KS đi, cẩn thận em Hoàng Trang cho mày 1 vật nằm ra sàn đấy
hèn á thế so với việc cả lũ 48 thằng kéo bà tẩy chay 1 thằng thì cái nào hèn hơn bây giờ có phải thời võ Tàu đâu mà chơi sôlô , mà kể cả 1 mạng của tao cũng thừa sức cho mày vào việc với 1 con dao

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 13:07  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Quote:
hèn á thế so với việc cả lũ 48 thằng kéo bà tẩy chay 1 thằng thì cái nào hèn hơn bây giờ có phải thời võ Tàu đâu mà chơi sôlô , mà kể cả 1 mạng của tao cũng thừa sức cho mày vào việc với 1 con dao
tao... kéo bè ... xin lỗi tao chưa bao giờ kéo cái bè nào có 48 người vào để tảy chay mày. Mà là do mày làm thế nào mà để từng đứa chúng nó đều cảm thấy ghét mày ý ....
Còn mày nói thế này thì tao sợ quá rồi . Hu hu ai cứu em với bạn thế tùng định chém em

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 15-08-2008, 13:12  

Senior Member

Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)

tao sợ cái quen biết của mày thật
thế tao hỏi mày 1 câu thật lòng nhá
bây h mày ra đường gặp 1 trong 1000 đứa quen mày nó có nhận ra mày không
còn cái vụ chém nhau ý
mày bản lĩnh thì cầm dao đến mà chém
bố đố
nói thế cho nó vuông ok
Amen is offline  

Old 15-08-2008, 13:13  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
tao... kéo bè ... xin lỗi tao chưa bao giờ kéo cái bè nào có 48 người vào để tảy chay mày. Mà là do mày làm thế nào mà để từng đứa chúng nó đều cảm thấy ghét mày ý ....
Còn mày nói thế này thì tao sợ quá rồi . Hu hu ai cứu em với bạn thế tùng định chém em
ơ hơ, mới vào lớp, chả làm gì , chả nói chuyện với ai, ngồi bàn cuối 1 mình , mấy hôm sau nghe tin bị tẩy chay cái thằng đàn ông ưỡn a ưỡn ẹo lắc vú chổng mông cứ chờ đấy

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 13:15  

Senior Member

Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)

tình hình là tớ thấy bạn Hoàng đàn ông hơn ấy chán T3 ạ
tí quên cho tao edit thêm ở rep trên
tính đi tính lại chỗ người mày quen chỉ đến khoảng 500
500 nữa đâu
Amen is offline  

Old 15-08-2008, 13:18  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Quote:
ơ hơ, mới vào lớp, chả làm gì , chả nói chuyện với ai, ngồi bàn cuối 1 mình , mấy hôm sau nghe tin bị tẩy chay cái thằng đàn ông ưỡn a ưỡn ẹo lắc vú chổng mông cứ chờ đấy
À chứ không phải ban đầu mày ngồi cạnh thằng Tréng thì thiên đường gọi tên, vài bữa sau ngồi đằng sau mấy đứa cứ beat box để con Hải Anh nó chửi rủa nhảy chồm chồm lên.
THôi kô cãi nhau nữa , kô xếp Pon vào đây lại trừ tiền đấy

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 15-08-2008, 13:22  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
À chứ không phải ban đầu mày ngồi cạnh thằng Tréng thì thiên đường gọi tên, vài bữa sau ngồi đằng sau mấy đứa cứ beat box để con Hải Anh nó chửi rủa nhảy chồm chồm lên.
THôi kô cãi nhau nữa , kô xếp Pon vào đây lại trừ tiền đấy
thiên đường gọi tên nào tao biết hát bài đó đâu

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 13:24  

Senior Member

Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)

tình hình là thế này
tớ rất nhớ cái ấn tượng đầu tiên khi bạn T3 vào A5
lúc ấy T3 được mama Dung xếp ngồi cạnh Tréng đại ca :->
theo mình nhớ là mỗi lần quay xuống đều thấy T3 bị cả nhóm xung quanh quây vào chửi
mà cái ấn tượng nhất vs tớ là cái mặt bạn T3 không hề biến sắc mặt ngu ngu ngơ ngơ
trông y như thằng thiểu năng ý
hài thật
ơ thế tình hình là bạn T3 không cho tớ biết 500 người nữa ở đâu à

Award
-50 KL$
Ngôn từ
Awarded By o0ogino0o
Amen is offline  

Old 15-08-2008, 13:31  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

bị nhóm nào chửi toàn chơi với Hoài Anh

Stolen - new song của T3

Award
-50 KL$
Ngôn từ
Awarded By o0ogino0o
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 13:46  

Senior Member

Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)

thôi ...
bây h thi` tao biết thằng nào đàn bà rồi
It's you
you're the winner
sướng nhá
Amen is offline  

Old 15-08-2008, 13:48  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
Originally Posted by Amen View Post
thôi ...
bây h thi` tao biết thằng nào đàn bà rồi
It's you
you're the winner /
sướng nhá
nói thế là có ý gì

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 13:59  

Senior Member

Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)

thâm thúy lắm
iêu cầu IQ trên 3 chữ số mới hiểu được
Amen is offline  

Old 15-08-2008, 14:06  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
thâm thúy lắm
iêu cầu IQ trên 3 chữ số mới hiểu được
IQ tao cao hơn mày là chắc mày biết graffiti ko

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 17:50  

Senior Member

Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)

cái gì cơ
chỉ có cái loại IQ 1 chữ số có khi chưa được 1 chữ số mới đem việc vẽ grafity ra để đo IQ
thế tao hỏi mày : anhxtanh có biết grafiti không mà sao IQ ông í cao thế cả Niu Tơn nữa
mà mày biết anhxtanh vs niu Tơn là ai không đấy
Amen is offline  

Old 15-08-2008, 20:11  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
cái gì cơ
chỉ có cái loại IQ 1 chữ số có khi chưa được 1 chữ số mới đem việc vẽ grafity ra để đo IQ
thế tao hỏi mày : anhxtanh có biết grafiti không mà sao IQ ông í cao thế cả Niu Tơn nữa
mà mày biết anhxtanh vs niu Tơn là ai không đấy
ko biết những cái tao biết thì ko đc nói tao ngu thằng lolz này muốn gì

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 20:25  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

này T3 đừng có quá đáng quá, tao nhắc trước, muốn đánh đập j thì cẩn thận vì thứ nhất mày đang ở trong crew của tao, gây gổ vs người cùng trường là coi chừng tao, thứ 2 tao chơi vs cả 2 thằng, đừng để tao bực mình. Tao chỉ nói 1,2 câu cho vui chứ chúng mày thik làm căng thì là sai, cả 2 thằng nhận sai, *** ai thiệt. Còn cái vụ solo á, đúng, đàn ông con zai thik nói chuyện bằng cơ bắp thì solo gọi đội là HÈN. Tao ko bênh thằng nào cả, chỉ vì chúng mày ghét nhau nên mới như thế, ghét thì tránh nhau ra là xong, lắm vẹo.
@ Béo: thế em hoàng trang chủ nhiệm à , thế thì chết vs tao mk, chúng mày tập lắm thế một lũ dợ hơi
p/s: MẤY THẰNG nghe kĩ này, từ bài pót này, cấm chúng mày cãi nhau vì chuyện riêng. Tao bắt đầu nóng máu rồi đấy. Tao nói rồi, đừng để tao buzz từng thằng một !??

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 15-08-2008, 20:56  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

cái gì thằng Vin này . Dám bảo KDC dở hơi. À ùh KDC dở hơi mà cũng có người ngày xưa cũng đi đồng diễn vs KDC đấy .
Mà chưa biết nó chết vs mày hay mày chết vs nó đâu
nó za chồm chồm cho vài phát lại khóc thét .
Đấy bọn tao là cứ đăng ký lịch T4 vs T7, có jì các bạn tránh jùm mình 2 ngày này. Nếu chúng mày xin được để KLIC thành phong trào của trường thì tốt quá , như thế sắp xếp lịch tránh nhau dễ hơn và nếu kô thì kô phải tránh nhau nữa vì có địa điểm phân chia. Như hồi lớp 10 tao thấy hay tập dưới sân khấu mà

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 15-08-2008, 21:22  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
này T3 đừng có quá đáng quá, tao nhắc trước, muốn đánh đập j thì cẩn thận vì thứ nhất mày đang ở trong crew của tao, gây gổ vs người cùng trường là coi chừng tao, thứ 2 tao chơi vs cả 2 thằng, đừng để tao bực mình. Tao chỉ nói 1,2 câu cho vui chứ chúng mày thik làm căng thì là sai, cả 2 thằng nhận sai, *** ai thiệt. Còn cái vụ solo á, đúng, đàn ông con zai thik nói chuyện bằng cơ bắp thì solo gọi đội là HÈN. Tao ko bênh thằng nào cả, chỉ vì chúng mày ghét nhau nên mới như thế, ghét thì tránh nhau ra là xong, lắm vẹo.
@ Béo: thế em hoàng trang chủ nhiệm à , thế thì chết vs tao mk, chúng mày tập lắm thế một lũ dợ hơi
p/s: MẤY THẰNG nghe kĩ này, từ bài pót này, cấm chúng mày cãi nhau vì chuyện riêng. Tao bắt đầu nóng máu rồi đấy. Tao nói rồi, đừng để tao buzz từng thằng một !??
thôi đc , tao quên mất nội dung của topic này là về KLIC. Để tao bảo Mod vào del mấy bài kia đi

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 15-08-2008, 21:46  

Manager

KL$: 1.165
Awarded 80 time(s)
Sent 491 thank(s)
Received 413 thank(s)
Class: A6 (2005-2008)

anh sẽ lưu ý hơn đến box này .... Nếu còn tái diễn sẽ close topic ..... Trừ mỗi đứa 50$

...::!!HurT!!::...
....†..Gjn..†...
... .... ...

o0ogino0o is offline  

Old 16-08-2008, 00:02  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

trừ mấy thằng kia thì cứ trừ chứ dừng close anh ạ hì hì.
Béo à, mày nghĩ tao còn sợ thằng nào à cỡ mày tao kũng ko ngán nhé nếu chưa tin thì solo vs tao 1 trận tập dưới sân khấu á, tập mãi sao đc, tao định xếp vào chiều chủ nhật, mày tránh cái ngày đấy ra cho tao

Thik rap hơn là nghe rap

1 Thank(s) anhoa_lala Thanks Vincent For 10 KL$: Thằng Béo đánh rắm thối lắm í
Vincent is offline  

Old 16-08-2008, 00:21  

Senior Member

Awarded 15 time(s)
Sent 39 thank(s)
Received 25 thank(s)

chịp...
-24 $ rồi....
tình hình là chú Vin có bài nào hay hay hem.. post link lên đây đi ...

Award
-20 KL$
Spam
Awarded By o0ogino0o
Amen is offline  

Old 16-08-2008, 00:44  

V.I.P

Awarded 118 time(s)
Sent 228 thank(s)
Received 421 thank(s)

Cỡ tao thì sao. Tao khác. Em HoànG Trang lại khác ... em ý kô cần to nhưng em ý có đủ tiểu xảo để xử mày . Nói chung là KDC cũng chả bao giờ tập vào chủ nhật đâu . Cứ chừa T4 T7 là được. Sáng T4 và chiều tối T7
à mà nói thêm. Có jì mày nên tự thương lượng vs Hoàng Trang

www.kimliendsclub.info
salla is offline  

Old 16-08-2008, 10:02  

Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)

Quote:
tao sợ cái quen biết của mày thật
thế tao hỏi mày 1 câu thật lòng nhá
bây h mày ra đường gặp 1 trong 1000 đứa quen mày nó có nhận ra mày không
còn cái vụ chém nhau ý
mày bản lĩnh thì cầm dao đến mà chém
bố đố
nói thế cho nó vuông ok
thách ko ....................

Award
-50 KL$
Spam
Awarded By o0ogino0o
teppei9x is offline  

Old 16-08-2008, 10:04  

Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)

Hoàng ơi og đừng nên hạ thấp danh dự bạn ôg thế , IQ nó thấp nhưng nó cũng vào đc KL cũng cố gắng học hành . nói thế mất lòng nhau

Award
-20 KL$
Post đúp
Awarded By o0ogino0o
teppei9x is offline  

Old 16-08-2008, 10:14  

Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)

Quote:
ukie?
này đại ca trong 200 hs QT với cả trên 4rum QT+10 em 93 QT khác nhau àh.Này với cả trên 4rum với trên mạng khác gì nhau . Mà chuyển nhà nhiều chắc do bà con phàn nàn ghét bỏ nên bị đuổi hả Vậy tôi với ôg thi nhau xem ai quen Hs KL nhiều hơn mà những người khi hỏi họ có quen ôg ko thì họ phải nhớ , chứ phải miêu tả 1 lúc rồi họ mới ậm àh âm ờ bảo àh cái thằng bốc phét to mồm ấy chứ gì thì ko chơi

Award
-20 KL$
Post đúp
Awarded By o0ogino0o
teppei9x is offline  

Old 16-08-2008, 11:25  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
này đại ca trong 200 hs QT với cả trên 4rum QT+10 em 93 QT khác nhau àh.Này với cả trên 4rum với trên mạng khác gì nhau . Mà chuyển nhà nhiều chắc do bà con phàn nàn ghét bỏ nên bị đuổi hả Vậy tôi với ôg thi nhau xem ai quen Hs KL nhiều hơn mà những người khi hỏi họ có quen ôg ko thì họ phải nhớ , chứ phải miêu tả 1 lúc rồi họ mới ậm àh âm ờ bảo àh cái thằng bốc phét to mồm ấy chứ gì thì ko chơi
nhớ chứ
cứ nói Thế Tùng hoặc T3 là biết hết

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 16-08-2008, 11:39  

God Member

Awarded 51 time(s)
Sent 68 thank(s)
Received 122 thank(s)

Quote:
Hoàng ơi og đừng nên hạ thấp danh dự bạn ôg thế , IQ nó thấp nhưng nó cũng vào đc KL cũng cố gắng học hành . nói thế mất lòng nhau
tao tg? thằng T3 đc ông bà già nó xin vào

Just a genuine Amser
colocini is offline  

Old 16-08-2008, 12:56  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

Ê thằng vũ kia, mày ko đọc dòng chữ đỏ của tao à đừng spam nữa, quan tâm làm quái j,
@ hoàngbéo: bi h mày lại thik lôi cả hoàng trang ra để dọa tao à đc lắm rồi mày sẽ biết

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 17-08-2008, 00:07  

Manager

KL$: 127
Awarded 7 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 24 thank(s)
Class: A14 (2007-2010)

anh đừng có mà chủ quan , chủ nhiệm mới ko phải vừa đâu à nha , lần này còn ghê hơn lần trước đấy

Award
-20 KL$
Post đúp
Awarded By o0ogino0o
silverstorm151 is offline  

Old 17-08-2008, 00:24  

Manager

KL$: 127
Awarded 7 time(s)
Sent 32 thank(s)
Received 24 thank(s)
Class: A14 (2007-2010)

à mà anh cũng bảo luôn mấy người trong crew nếu mà bạn nào tập beatbox thì nên chọn chỗ nào đóa mà tập một mình, chống chỉ định tập ở những chố đông người, ko lại có chuyện ko hay (rút kinh nghiệm từ nh~ lần tập của em và thằng Dương cùng một số đồng bọn cộng thêm cả việc T3 bị tẩy chay)

Award
-20 KL$
Post đúp
Awarded By o0ogino0o
silverstorm151 is offline  

Old 17-08-2008, 09:44  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

cũng tùy thôi, tao tập trong lớp suốt, chả thằng nào làm j được tao

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 17-08-2008, 10:00  

Senior Member

Awarded 23 time(s)
Sent 394 thank(s)
Received 163 thank(s)

Ôi buồn à nha
Thầy với cả anh lynkcat học cùng lớp mà cũng rất là giống nhau nhớ
Toàn đi hóng chuyện thiên hạ nhưng lại cứ bắt mình tập trung vào chuyên môn
Tình hình là mất cái tờ viết lyrics rồi
Bây giờ cảm xúc trở về con số Zero

KunLuVe is offline  

Old 17-08-2008, 10:27  

Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)

Quote:
Ê thằng vũ kia, mày ko đọc dòng chữ đỏ của tao à đừng spam nữa, quan tâm làm quái j,
nó đập mắt..........,,,........................

Award
-50 KL$
Spam
Awarded By o0ogino0o
teppei9x is offline  

Old 17-08-2008, 14:31  

God Member

Awarded 22 time(s)
Sent 72 thank(s)
Received 141 thank(s)

Quote:
Originally Posted by KunLuVe View Post
Ôi buồn à nha
Thầy với cả anh lynkcat học cùng lớp mà cũng rất là giống nhau nhớ
Toàn đi hóng chuyện thiên hạ nhưng lại cứ bắt mình tập trung vào chuyên môn
Tình hình là mất cái tờ viết lyrics rồi
Bây giờ cảm xúc trở về con số Zero
viết gangz đi
dizz anh cũng đc

Stolen - new song của T3
t3_liltthree is offline  

Old 19-08-2008, 20:31  

Awarded 6 time(s)
Sent 4 thank(s)
Received 1 thank(s)

Quote:
viết gangz đi /
dizz anh cũng đc
ôg ơi dizz là gì???????????????????????

Award
-50 KL$
Spam
Awarded By o0ogino0o
teppei9x is offline  

Old 19-08-2008, 23:31  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

mày cứ biết là thể loại chửi nhau đi, nghe bẩn lắm ^^

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 19-08-2008, 23:50  

Manager

KL$: 1.165
Awarded 80 time(s)
Sent 491 thank(s)
Received 413 thank(s)
Class: A6 (2005-2008)

Cảnh cáo em teppei9x .... nếu còn tiếp tục viết bài theo kiều spam thế này ... a sẽ phải ban nik e .... Với câu hỏi như thế e có thể thanks ....

...::!!HurT!!::...
....†..Gjn..†...
... .... ...

2 Thank(s) teppei9x Thanks o0ogino0o For 25 KL$: Ý kiến có giá trị
KunLuVe Thanks o0ogino0o For 1 KL$: anh Gin hoạt động tích cực à nha
o0ogino0o is offline  

Old 25-08-2008, 18:21  

KL$: 61

em da(ng ki' nha co' gi` sang a13 go.i em

------------------
Viết chữ có dấu đi em ....
tuanphuong56 is offline  

Old 25-08-2008, 21:43  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

mày đăng kí ? ừ ok. Sao tao phải sang gọi mày
Biết thân thì đến h tập té xuống hội trường mà tập, mà mày đăng kí môn j

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 27-08-2008, 10:24  

Senior Member

KL$: 1.607
Awarded 17 time(s)
Sent 167 thank(s)
Received 110 thank(s)
Class: A12 (2008-2011)

Ôi hóa ra cái bạn beatbox lớp em bạn ý biết đến KLIC từ lâu rồi mà nếu em nghe k nhầm thì bạn ý đã lên KLIC rồi thì phải

Sao k bh gặp là như nào

Shining Day.
Haylee is offline  

Old 27-08-2008, 13:52  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

anh cũng chả biết, chắc là gặp rồi nhưng ko để í

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 28-09-2008, 01:42  

KL$: 136
Awarded 1 time(s)
Sent 1 thank(s)
Class: A5 (2005-2008)

Cho a đăng ký KLIC vs
popper_duc is offline  

icon13 Re: Hiphop Club Khai Trương ^^
Old 28-09-2008, 09:41  

Member

KL$: 159
Awarded 6 time(s)
Sent 20 thank(s)
Received 41 thank(s)
Class: A9 (2008-2011)

Em đăng kí 1 suất BBoy

PoPPiN TH - KLiC
kool_boy is offline  

Old 01-10-2008, 23:05  

KL$: 73
Sent 1 thank(s)
Received 2 thank(s)
Class: A9 (2008-2011)

Anh ơj, em muốn tập làm BBoy lắm. Nhưng mà sức khỏe em còn íu lém(huhuhu). Em còn chưa học động tác nào cả!!!!! Em muốn hỏi nếu em muốn làm BBoy thì ít nhất em phải hít đất được bao nhiu cái??( thấy mọi ng bảo phải hít đất được mới tập đươch BBOy) Còn phải thực hiện điều kiện gì thì mới tập BBoy được hả các anh???? Cho em HỌc Kỳ 2 tham gia Club với nhé

Nghìn Thu Thiên Cổ Yêu Là Khổ
Vạn Cổ Thiên Thu Khổ Vẫn Yêu.
AnhOjEmNgu is offline  

Old 02-10-2008, 15:35  

Senior Member

Awarded 11 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 33 thank(s)

chú cứ hít đất đc 50 cái thì ổn nhất, ^^ cứ tập dần, song song vscác bài tập khác, như chạy bộ để tăng thể lực, chồng cây chuối để tập thăng bằng tay.v.v.

Thik rap hơn là nghe rap
Vincent is offline  

Old 03-10-2008, 18:57  
Min Female

Senior Member

KL$ (TOP! 20): 5.432
Awarded 5 time(s)
Sent 102 thank(s)
Received 41 thank(s)
Class: A15 (2008-2011)

Quote:
chú cứ hít đất đc 50 cái thì ổn nhất, ^^ cứ tập dần, song song vscác bài tập khác, như chạy bộ để tăng thể lực, chồng cây chuối để tập thăng bằng tay.v.v.
em nó kêu nó yếu mà anh bảo nó làm mấy cái đếy mỗi buổi tập thì tập xong 1 buổi nó chết àh

£ïƒε i$ Θŋℓ¥ §ħıŧ !!!
Min is offline  

Old 11-10-2008, 21:35  

KL$: 966
Awarded 6 time(s)
Received 10 thank(s)

híhí em chỉ tìm về grap thui
tại chỵ an lôi kéo rồi :X :X

2 Thank(s) Vincent Thanks binny_l0v3 For 1 KL$: iêu cầu pm anh để ghi danh sách nếu muốn vào KLIC ^^
K0n Thanks binny_l0v3 For 1 KL$: Có hoa tay ko mà vào Graf? Có gì cho bạn vào với
binny_l0v3 is offline  

Old 22-10-2008, 22:24  

KL$: 110
Awarded 2 time(s)
Sent 45 thank(s)
Received 60 thank(s)
Class: A11 (2007-2010)

"1 Thank(s) Vincent Thanks binny_l0v3 For 1 KL$: iêu cầu pm anh để ghi danh sách nếu muốn vào KLIC ^^"

Và đóng 20k Anh vicent phải nhắc các mem tử tế chứ

Đêm qua anh đã ngủ thật say
Và sáng nay thực dậy
Thấy trong lòng nguội lạnh và hết yêu
XauZai is offline  

Old 29-10-2008, 16:44  
K0n Male

Member

KL$: 2.377
Awarded 14 time(s)
Sent 71 thank(s)
Received 37 thank(s)

Tình hình là em rất yếu sinh lý Em cũng muốn vô KLIc ạ, nghe th` Hiệp gà bảo tập poppin là nhẹ nhất, anh nào dạy poppin cho em biết vài thông tin cái

:
K0n is offline  

Old 30-10-2008, 09:58  

Awarded 2 time(s)
Sent 45 thank(s)
Received 60 thank(s)

Quote:
Originally Posted by K0n View Post
Tình hình là em rất yếu sinh lý Em cũng muốn vô KLIc ạ, nghe th` Hiệp gà bảo tập poppin là nhẹ nhất, anh nào dạy poppin cho em biết vài thông tin cái
Đừng có dại em
Thằng Hiệp Gà bik gì mà nhẹ nhàg

Và sáng nay thực dậy
XauZai is offline  

Old 30-10-2008, 10:32  

Member

KL$: 132
Awarded 13 time(s)
Sent 197 thank(s)
Received 111 thank(s)

Thôi dạy em nó đi, mình thì vào xong bảo nó dại .
Em ơi anh kia poppin đấy
CrazyGirl92 is offline  

Old 02-11-2008, 20:05  

Awarded 2 time(s)
Sent 45 thank(s)
Received 60 thank(s)

Quote:
Originally Posted by CrazyGirl92 View Post
Thôi dạy em nó đi, mình thì vào xong bảo nó dại .
Em ơi anh kia poppin đấy /
khỏi cần quảng cáo , mình nhảy như con ngóe ý đừng pm mình
Cho quả lăng xê ổn

Và sáng nay thực dậy
XauZai is offline  

Old 04-11-2008, 15:49  

KL$: 458