Go Back   KLNetBB > DIỄN ĐÀN CÁC THẾ HỆ > Giờ Ra Chơi

Old 20-06-2005, 21:02  

Phá sản!

KL$: 0

Quote:
Originally posted by kagee@20-06-2005 @ 19:02
nghe giọng hát mà anh ý khoe là đủ để độc thân rồi
Thế anh mới rủ
Mook is offline  

Old 20-06-2005, 22:06  
LinhKent

KL$: 0.00

Hơ hơ ... lâu không vào đây, thấy mọi người nói về tui nhiều ghê nhờ ...
Đính chính nào ...

Thứ nhất : Ambi đừng nói linh tinh nữa em, anh có làm gì đâu, tại em mà mọi người ghét anh rồi đấy

Thứ hai : Tui không nổi ở đâu hết, ơ Việt Nam đã không, ở Sing lại càng không .... Thôi mà Ambi, em cứ làm thế ngại chết.

Thứ ba : Namct là thằng nào tôi không cần biết, đừng so sánh lung tung, vì tôi không hát cùng dòng nhạc với NamCT (thật ra thì mấy đứa ở RC lạ gì :-s : Tuấn Saker, Tiến lùn hay MagicZ đây )

Thứ tư : hơ hơ ... tại dạo này đang tập để theo kịp Namct nên không có thời gian post bài :-s

Hết rồi, còn những ai đá đểu tui thì cứ việc, không sao ... hehe ... tui dễ tính mà, bị người ta đá đểu quen rồi, mình như thế nào tự mình biết mà

Old 20-06-2005, 22:08  
LinhKent

hơ hơ ... quên nữa >>>>> tiện thể câu bài luôn :">

To Mook : tôi đang ở trong hội độc thân mà

Old 21-06-2005, 15:53  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by LinhKent@20-06-2005 @ 22:06

Thứ nhất : Ambi đừng nói linh tinh nữa em, anh có làm gì đâu, tại em mà mọi người ghét anh rồi đấy

chuẩn. bắt đầu thấy ghét rùi
babygirl_91 is offline  

Old 21-06-2005, 16:44  
LinhKent

oài .... PA buồn cười thế .... Anh đã nói với em bao nhiêu lần rồi ... Sao em cứ ghen bóng ghen gió thế

Old 21-06-2005, 16:55  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A2 (2003-2006)

o' PA na`o the
Witch_SM is offline  

Old 21-06-2005, 18:06  

Phá sản!

ông anh nhận nhầm người rồi
kagee is offline  

Old 21-06-2005, 18:08  

Senior Member
:O Cái anh này nhanh chân ghê cơ, người ta nói là vợ chồng có gì về nhà đóng cửa bảo nhau mờ, anh em mình về nhà nói chuyện nhá (cấm anh ko được nhận vợ nữa đâu đấy )
Ambi ơi em đừng quảng cáo anh Linh nữa khổ thân anh ý ra,kẻo mọi người ghét anh ý thiệt là chết đấy :-ss
Thôi cả nhà bỏ qua đê, anh Linh dễ xương thế còn rì nữa

------------------------------
Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 21-06-2005, 23:22  
LinhKent

sorry nhá .... nhầm nick của PA trong này :"> .... Tại vì dạo này ít vào diễn đàn mà

Old 22-06-2005, 08:51  

Member

KL$: 1
Sent 1 thank(s)

đùa !

@ ambi : chief mì chả thấy linkent đệp zai rì sất !!! ( Anh TÔm Mì xinh hơn , anh nhỉ :* ) + hát thì bt ( phù, may ! chưa nói là...... #[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/> #[img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/62.gif' border='0'/> ) + cái bệnh hay khoe của mì ----------> làm chief mì ....... ,vẫn chưa chừa được ! khổ ! :-s :-s

@ linkent : ừhm, klnet bọn em cũng không có ý gì đâu ! căn bản những thứ anh có cũng chẳng có gì là nổi bật hay đại loại là khiến người khác trầm trồ . Em nghĩ nếu anh muốn làm quen với mọi người ở klnet thì cũng chẳng cần phải lập ra 1 cái topic ( khá hoành tráng đối với 1 người bt ) mà ngược lại , anh chỉ cần post 1 số lượng bài có chất là được + tham gia vào 1 số hội ( điển hình là HĐT bọn em mà em cũng như anh thôi , không học kl mà cũng không ở hn -----------> thế mà iu HĐT mình chế !! :* ) . Vì anh tự lập cho mình 1 cái topic chỉ để kêu gọi mọi người làm quen với anh ! Có thể anh chưa nghĩ sâu xa nhưng anh làm như thế , không chỉ riêng em mà còn mọi người ở klnet này coi anh là người thích thể hiện mình quá đà . Bây h lại cộng thêm bé ambi cứ đêm ngày ca tụng , khen ngợi " tài năng" ( cái nì thì em không dám chắc là em hơn anh nhưng ngoài anh ra, còn cả huyện người có thể vượt anh ý chứ ------> những thứ tầm thường !! ) .

Nói tóm lại , thay mặt klnet ( hí, cho phép em nhá ! tại chả ai nói cả :p ) em hi vọng linkent nên xem xét lại mình thì hơn ( hix , có nên nói thế không nhỉ :-s :-s :-ss :-ss ) . GIỜ RA CHƠI tuy là nơi để thành viên klnet xả hơi , vui vẻ nhưng như thế không có nghĩa là ai cũng có thể thể hiện bản thân quá lố --------> dẫn đến những hiểu lầm và xích míc không đáng có .

Những lời không dễ lọt tai mấy của mọi người trong klnet mình vừa nói với Linkent , cho em xin lỗi thay ( em là bé ngoan mừ :p :p )

HẾT !!!

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 22-06-2005, 10:31  

Member

KL$: 67
Received 1 thank(s)

chí lí chí lí

kí kiếc gì?rách ruột=.=
ambitiousgirl is offline  

Old 22-06-2005, 17:09  

Phá sản!

chuẩn
babygirl_91 is offline  

Old 22-06-2005, 19:49  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by LinhKent@20-06-2005 @ 22:06
thật ra thì mấy đứa ở RC lạ gì :-s : Tuấn Saker, Tiến lùn hay MagicZ đây
oài pé trang câu bài kinh quá
mà anh ơi anh lai nổ rồi
kagee is offline  

Old 22-06-2005, 20:39  

Phá sản!

Quote:
Thứ ba : Namct là thằng nào tôi không cần biết, đừng so sánh lung tung, vì tôi không hát cùng dòng nhạc với NamCT (thật ra thì mấy đứa ở RC lạ gì : Tuấn Saker, Tiến lùn hay MagicZ đây )
àh kin kin
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 22-06-2005, 20:50  

God Member

KL$: 145

Bây giờ lớp trẻ ai cũng muốn thể hiện mình nhỉ?
Chậc chậc mình già mất rồi ,giờ lại phải đi mua mấy viên viag...tối về phục vụ vợ đây này ..
hụ hụ hụ ......

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 22-06-2005, 21:15  

Phá sản!

hí hí, bi h đất nước mình ngày càng nhìu nhân tài thật là đáng mừng
babygirl_91 is offline  

Old 22-06-2005, 22:29  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by tIt_TuT_tIt@22-06-2005 @ 20:39
Quote:
Thứ ba : Namct là thằng nào tôi không cần biết, đừng so sánh lung tung, vì tôi không hát cùng dòng nhạc với NamCT (thật ra thì mấy đứa ở RC lạ gì  : Tuấn Saker, Tiến lùn hay MagicZ đây  )
àh kin kin
Ặc ... ku này có vẻ quen sâu biết rộng đây Này ..thế mày biết anh Giantlove ở Klnet không ku ????
Mook is offline  

Old 22-06-2005, 22:36  

God Member

Ơ Muk ..ông bạn làm gì mà gọi tôi vào thế này ....Để yên cho bạn nhá
Chọc quáy vớ vẩn nhể ??

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 23-06-2005, 08:38  
LinhKent

To Giantlove : hơ hơ ... thất lễ quá ... không biết ông anh rồi

To Mook : Tôi có học KL đâu mà biết ...

To TiT_TuT_TiT & Kagee : hỏi mấy đứa đấy xem có biết thằng Hải Linh là thằng nào không

To catchlove :
"Em nghĩ nếu anh muốn làm quen với mọi người ở klnet thì cũng chẳng cần phải lập ra 1 cái topic ( khá hoành tráng đối với 1 người bt )" >>>> thế thì lẽ ra phải không cho bất cứ ai được post bài làm quen chứ

"tham gia vào 1 số hội ( điển hình là HĐT bọn em mà em cũng như anh thôi , không học kl mà cũng không ở hn" >>>>> xem lại đi, biết thì mới nói chứ .... Tui đang là người của hội độc thân mà

GIỜ RA CHƠI tuy là nơi để thành viên klnet xả hơi , vui vẻ nhưng như thế không có nghĩa là ai cũng có thể thể hiện bản thân quá lố --------> dẫn đến những hiểu lầm và xích míc không đáng có .

" Hôm nay ngày làng tháng tốt, tui xin phép được ra mắt mọi người trong 4rum Kim Liên ( trịnh trong chưa )
Vì là mem mới, nên mong các bạn chiếu cố làm wen nhé

Tui là Hải Linh, sn 86.... thích màu tím và tôn trọng sự thuỷ chung. Mong muốn tìm được 1 người hợp ý để cưa cẩm và cặp lâu dài

Rất vui được làm quen với mọi người" >> Cái này gọi là quá lố à ... Thế thì phải pót bài thế nào nhỉ

Bắt đầu lai từ đầu nhé
"ặc ặc vừa mới nghe anh linkent hát ặc ặc ko thể tiêu hoá được " >>> đây là bài của Kagee post

"http://www.soundclick.com/bands/4/KentSmall_music.htm
đây là của anh linkent.....
anh linkent có cơ hội thì nên vao đây mà học hỏi KL hát nhé
http://namct.tk/" >>>> Đây có phải là của Kagee post phải không .... Cái này thì gọi là cái gì ??? Có phải là khoe quá lố với 1 người bình thường như tôi không ???

"chậc chậc, mài đưa link nhạc của anh namct lên đây thì làm sao mà so sánh đcj. namct thì rap đỉnh của đỉnh, so thế đ nào đc thần tượng tao đấy kekekeke" >>>> cái link nhạc của tôi được Kagee đưa lên và mọi người chế giễu một cách không thương tiếc (hix ... trong khi người đưa link lên đây không phải là mình)

nghe anh linhkent cũng đỉnh mà
thì tao có nói là anh Linhkent kô đỉnh đâu chưa nói hết câu mà đã bắt bẻ tao rồi
>>>> 2 người , 1 người tung, 1 người hứng để đá tôi là sao

"to kagee : hơ hơ ... đấy không phải chuyên môn rồi ku ơi , muốn nghe thử anh hát thì vào đây này :
www.soundclick.com/bands/3/LinhKent_music.htm
Cái trang em nghe là đang tập mà, à mà có bài mới đấy, nghe thử đi. Anh hát thể loại RnB, nên không giống Namct đâu nhá, đừng so sánh thế chứ" >>>> tôi đính chính thế rồi mà

"Thứ hai : Tui không nổi ở đâu hết, ơ Việt Nam đã không, ở Sing lại càng không ...."
"Namct là thằng nào tôi không cần biết, đừng so sánh lung tung, vì tôi không hát cùng dòng nhạc với NamCT "
>>>>>>>>>> hình như không ai nghe tôi nói thì phải .... :-s ....

Không biết là từ bài đầu tiên tôi đã làm gì sai để các bạn làm như thế, tự up nhạc của tôi lên rồi cùng nhau chê, lại bảo là tôi lố. hơ hơ ... mọi người không thấy ngượng à

nhưng thôi không sao ... các bạn trong này đã có ý như thế thì cũng hay lắm ..... Đã nghĩ như thế thì tôi khó thay đổi được lắm ... Nhưng mỗi người thử nhìn lại mình đi ......

Old 23-06-2005, 10:27  

Member

Sent 1 thank(s)

Quote:
Originally posted by LinhKent@23-06-2005 @ 08:38
1/To Giantlove : hơ hơ ... thất lễ quá ... không biết ông anh rồi

2/To Mook : Tôi có học KL đâu mà biết ...

3/To TiT_TuT_TiT & Kagee : hỏi mấy đứa đấy xem có biết thằng Hải Linh là thằng nào không

4/To catchlove :
"Em nghĩ nếu anh muốn làm quen với mọi người ở klnet thì cũng chẳng cần phải lập ra 1 cái topic ( khá hoành tráng đối với 1 người bt )" >>>> thế thì lẽ ra phải không cho bất cứ ai được post bài làm quen chứ

5/"tham gia vào 1 số hội ( điển hình là HĐT bọn em mà em cũng như anh thôi , không học kl mà cũng không ở hn" >>>>> xem lại đi, biết thì mới nói chứ .... Tui đang là người của hội độc thân mà

7/" Không biết là từ bài đầu tiên tôi đã làm gì sai để các bạn làm như thế, tự up nhạc của tôi lên rồi cùng nhau chê, lại bảo là tôi lố. hơ hơ ... mọi người không thấy ngượng à

nhưng thôi không sao ... các bạn trong này đã có ý như thế thì cũng hay lắm ..... Đã nghĩ như thế thì tôi khó thay đổi được lắm ... Nhưng mỗi người thử nhìn lại mình đi ......
1/ no ideas !

2/ cũng không ý kiến

3/ nói thế, chẳng phải anh đang ......sao ???
4/ cái này thì...... không cho ai post ??? đùa ! thế anh post làm gì ??? lập cái topic ngớ ngẩn này làm gì ???? --------> tốn tiền của klnet -------> câu !!

5/ kí nì thì em biết lâu rồi, anh khỏi giới thiệu làm gì cho mệt !! như em đấy, lcú em làm mem của klnet ! em chưa và cũng chẳng có cái ý định lập ra 1 cái topic nào ngớ ngẩn tương tự như cái này và tất nhiên, điều đáng nói ở đây là em vẫn quen được nhiều người ( tất nhiên là không hết ) và cũng nhiều người biết em , nhỉ !! --------> HĐT bọn em cũng biết anh chứ có phải không đâu . ANh thử nhìn lại bon em thì thấy , chả ai thích thể hiện như thế cả cho dù 8x+ 9x ngày nay rất năng động và thích thể hiện bản thân nhưng không phải quá lố . ---------> gãy răng !

6/ừhm, cái này thì .......em tưởng người phải ngượng là anh chứ ??? những thứ anh up lên ( khoe ) chẳng có giá trị là bao nhiêu ( hix, sozy anh ) ít nhất là đối với Klnet bọn em ! bởi nó quá bt . Đẹp trai ?? hát hay ??? chả là gì cả ! anh nhìn thì biết ! anh KAGEE + TOMMY của bọn em cũng...... gấp ..ít nhất là 2 lần anh . CÒn giọng hát ư ??? chỉ hơn giọng bọn vô địch.... Hội KARAOKE chút đỉnh thôi ( hix, sozy anh tập 2 -----------> vì thế anh không thấy LỐ TOÀN TẬP à???? cho nên..... anh nói bọn em không thấy ngượng thì........ chắc anh cũng đứt dây thần kinh xấu hổ rồi !!!

7/ nói tóm lại ! bọn em cũng chưa bao h nói anh phải thay đổi cả ! "mỗi người phải tự nhìn lại chính mình đi ..." -------> kí nì thì... em không phản đối ! bởi đứng trước cái kiểu thích thể hiện " đúng chỗ" của anh như thế --------> bọn em, ai cũng thế, chả đứa nào chịu được cả, phải không mọi người ?? hay anh nghĩ anh làm thế là đúng, là tốt ??? hay anh cho rằng như thế mọi người ở đấy sẽ nhao nhao đến làm quen với anh ??? đùa ! Lố thật ! quả thực là em chẳng nhận thấy cái gì hay ho cả ! gãy răng ! Mà em cũng đã nói truớc rồi : có mấy anh chị đã nói 1 số câu không dễ lọt tai cho lắm hay đại loại là trọc ngoáy anh thì đều nên kiềm chế để khỏi gây xích míc + em cũng thay mặt mọi người xin lỗi anh vì sự thiếu tế nhị của bọn em !!

NHƯ THẾ ĐÃ ĐỦ CHƯA Ạ ??? em nói thế , mong anh đừng giận + cố chấp bọn em làm gì . Klnet chỉ làm những gì mình nghĩ , những gì đáng làm thôi !!!

that's all !! >-

HẾT !!!!

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 23-06-2005, 10:32  

Member

Sent 1 thank(s)

Quote:
Originally posted by babygirl_91@22-06-2005 @ 17:09
chuẩn
hí, em mà lại ! không chuẩn không được ! :p :p

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 23-06-2005, 16:52  

Senior Member
:O Mọi người xúm vào bắt nạt người lạ thế hả??Chả hay ho tí rì cả. topic này nên dừng ở đây

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 23-06-2005, 17:31  
LinhKent

những thứ anh up lên ( khoe ) >>>>> :O ca'i này là do 1 mem up lên mà

hơ hơ .... hình như là lúc đầu tôi chưa up ca'i gì lên thì đã có người nhanh tay up lên rồi thì phải

Cũng không có gì đáng trách cả .... Vì nếu đã cố tình để "đá" tôi thì bạn có rất nhiều lý do để đá ... Vạch lá tìm sâu thì cũng được mà. Với những người nhỏ nhen thì chuyện này là giỏi nhất >>> không đỡ được + không chấp

Mà sao những dẫn chứng tôi đưa ra để chứng minh là mình không hề up cái gì lên để khoe mà có người khác up lên thì bạn lại không hề nhắc đến >>>>> cố tình không nhắc đến haygiả vờ không nhìn thấy thế (Chắc nó lác )

3/ nói thế, chẳng phải anh đang ......sao ??? >>> cái này là đính chính ... Không để ý thấy tôi chỉ nêu tên có 3 người ra thôi à ... tức là tôi chơi với 3 người đấy nên mới nêu tên ra ( những người chỉ quen biết không thôi thì không có tên là đúng thôi) >>> Thế có gọi là ... không nhỉ

"Đẹp trai ?? hát hay ???" >>>> haha ... đây là em nói nhé ... Anh chưa nói gì đâu đấy
Tại sao lai ăn không nói có thế hả em :-s ?? (ối lòng tự trỏng của tôi đâu rồi )

hay anh cho rằng như thế mọi người ở đấy sẽ nhao nhao đến làm quen với anh ??? >>> cái này gọi là tự biên tự diễn này ... bất cứ một ai vào diễn đàn cũng post bài làm quen mà ...Hơn nữa sao em nhiều chuyện thế nhỉ, ở nhà ko được nói à??? ... Nếu thấy không hợp lý thì mod đã lock topic lâu rồi, đâu cần đợi đến bây giờ

4/ cái này thì...... không cho ai post ??? đùa ! thế anh post làm gì ??? lập cái topic ngớ ngẩn này làm gì ???? --------> tốn tiền của klnet -------> câu !!
>>>>>>>>>>> Đây gọi là lạc đề ... hơ hơ ... đọc lại đi. Hay là chưa kịp học lớp 1 đã phải học lớp 2 cho bằng bạn bằng bè nên không hiểu những gì anh viết

haha ... mà em có thấy mệt không ??? Suốt ngày nghĩ làm thế nào để đá người ta thì thích lắm hả Anh thì không làm được thế... Em giỏi thật đấy

kí nì thì em biết lâu rồi, anh khỏi giới thiệu làm gì cho mệt !! như em đấy, lcú em làm mem của klnet ! em chưa và cũng chẳng có cái ý định lập ra 1 cái topic nào ngớ ngẩn tương tự như cái này và tất nhiên, điều đáng nói ở đây là em vẫn quen được nhiều người ( tất nhiên là không hết ) và cũng nhiều người biết em , nhỉ !! --------> HĐT bọn em cũng biết anh chứ có phải không đâu . ANh thử nhìn lại bon em thì thấy , chả ai thích thể hiện như thế cả cho dù 8x+ 9x ngày nay rất năng động và thích thể hiện bản thân nhưng không phải quá lố . ---------> gãy răng !
>>>>>>>>>>>>>>>>> thế sao còn bảo anh tham gia 1 số hôi ???? hơ hơ ... bây giờ lại bảo em biết ... Trí nhớ của em có bị sao không ... Chắc lúc post bài trước không nhớ là anh trong HĐT à

điều đáng nói ở đây là em vẫn quen được nhiều người ( tất nhiên là không hết ) và cũng nhiều người biết em , nhỉ !! >>>>>>>. chà .... em nổi tiếng nhỉ ....hoành tráng ghê ... Anh cũng biết tiếng em này

haha ... hey f...ing girl!!! What's the hell you want ??? You don't have BF , do you ???? If not ... you have some problem in ur brain, so u hate averyone who are talked about so much???? I think ur family can't ask u because u "fight-by-mouth" so well ... For ur family, I 'm so disappointed ... :-s

Old 23-06-2005, 17:34  
LinhKent

Quote:
Originally posted by phuonganh89@23-06-2005 @ 16:52
:O Mọi người xúm vào bắt nạt người lạ thế hả??Chả hay ho tí rì cả. topic này nên dừng ở đây
haha... thôi PA ạ ... cứ để đấy.
Mặc dù anh không biết lý do là gì mà catchlove lại cay cú thế ... nhưng chắc là có gì đấy không tiện nói .... catchlove ha
Cứ bắt bạt anh cũng được ... anh hiền mà ... chứ đừng có gặp ai cũng cắn lung tung thế, lỡ thằng nào nó dữ thì em .... :-s

Old 23-06-2005, 17:47  

Senior Member

KL$: 667
Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)
Class: A (1990-1993)

anh kent có vẻ thíck chiến đấu với chị em fụ nữ wá !

I'm eating all your kings and queens....all your sex and your diamond....
Hybrid is offline  

Old 23-06-2005, 18:56  

Phá sản!

oài có dì đâu mà phải căng thẳng thế này nhỉ
Anh Linh gì gì ơi anh bảo không chấp những người nhỏ nhen đã không đỡ được + không chấp thì việc đek gì phải giải thích nhọt nhẹt
Anh nói cứ như mọi người toàn là nhỏ nhen và xúm vào bắt bẻ anh khục khục Anh chẳng sao thì cũng chẳng ai nói gì đúng hông???
Thôi bây h coi như lại từ đầu
Okies Mọi người biết anh tên là Linh phải hông? thik màu tím ( giống em :"> ) và muốn làm quen với mọi người Dân klnet cũng hiền lành tử tế lắm , anh cứ yên tâm
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 23-06-2005, 19:01  

Phá sản!

oài anh cứ vào mọi trang có hatit là biết dân KL tử tế ngay ý mà
kagee is offline  

Old 23-06-2005, 19:29  

God Member

Anh Linh ơi em ko đọc được tiếng Anh

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 23-06-2005, 19:55  

Senior Member
Đấy gọi là lấy độc trị độc thoai, với những người nhỏ nhen mình cũng phải thế chứ .Đáng đời , em nghĩ đừng cãi nhau nữa ~~> chả có rì hay ho.Em xin hết ( e hèm )

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 23-06-2005, 19:58  

Phá sản!

Quote:
Originally posted by kagee@23-06-2005 @ 19:01
oài anh cứ vào mọi trang có hatit là biết dân KL tử tế ngay ý mà
ôi xxxxxxxxxxxxời tất nhiên rùi em là đại đại tử tế.com
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 23-06-2005, 20:41  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

Quote:
haha ... hey f...ing girl!!! What's the hell you want ??? You don't have BF , do you ???? If not ... you have some problem in ur brain, so u hate averyone who are talked about so much???? I think ur family can't ask u because u "fight-by-mouth" so well ... For ur family, I 'm so disappointed ...
Đúng là loạn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hybrid is offline  

Old 23-06-2005, 20:42  

Member

KL$: 49
Awarded 8 time(s)
Sent 24 thank(s)
Received 30 thank(s)
Class: B (2004-2007)

Không khí trong này căng thẳng quá . Mọi người đừng tranh cãi nữa đi . Có gì ra Ym! giải quyết đi ^^

Hà ơi , mày mà tử tế thì cả cái Klnet này là bụt hả mày

Đóng cửa lại đi anh rồi nắng mưa sẽ dừng lại bên thềm ...
Soul is offline  

Old 23-06-2005, 21:15  

Phá sản!

KL$: 40
Awarded 2 time(s)
Received 1 thank(s)
Class: A2 (2003-2006)

o* cong nhan o^ng anh Link nay` cung~ thi'ch cai~ qua cai~ lai, nhi , cung ko co' y ri1 nhung mah` chu'ng no' viet lau la'm roi ong cung~ loi ra noi' lai chi tiet the :-s ke. ong y' be' Catchlove a.
Witch_SM is offline  

Old 23-06-2005, 21:29  

Phá sản!

chài, tình hình là rất tình hình ~o) mọi ng` nhâm nhi cafe rùi tiếp tục.
babygirl_91 is offline  

Old 23-06-2005, 21:33  

Phá sản!

à wên, nói cái này đã.
@ Linhkent: em kô ghét anh đâu. Chỉ là do em ambi nói là anh nổi ở Sing >>> nghe chối tai đêk chịu đc, anh cũng fải công nhận thế đê
babygirl_91 is offline  

Old 23-06-2005, 21:35  

Phá sản!

ờ tai nghe chối tai quá ko ngửi được chứ ko có ý gì ([img]http://www.kimlien.net/klnetbb/html/emoticons/31.gif' border='0'/>
kagee is offline  

Old 23-06-2005, 21:48  
LinhKent

Bực mình thật ... dạo này vì phải học nên tôi ít có thời gian vào diễn đàn. Vì thế tôi chỉ vào những topic của tôi post lên và HĐT thôi ... nhưng ít khi post bài.

Mà đấy không phải là bới móc. Nhưng đấy là nguyên do mọi người đì tôi. Toi phải moi ra cho mọi người xem là không phải tôi làm chứ.

Mà catchlove là ai mà cứ nhằm tôi mà "đá" thế .... Tự nhiên post 1 bài dài ngoằng chửi người ta. Không lẽ tôi cứ để im cho 1 con bé còn không bằng tuổi thằng em tôi chụp mũ rồi nói mình không ra gì à>??? Mà kệ là sao ?? đây là Catchlove khơi chuyện mà ... Nói thế giống như tôi gợi chuyện ra để cãi nhau ý

To hybrid : tôi không biết cãi nhau hay đá đểu người khác >:p ... nên không biết làmn thế nào cả mới phải post mấy dòng đấy ... Thông cảm nhé

Old 23-06-2005, 21:55  
LinhKent

đấy thấy chưa ... nhưng mà ông móc đâu ra rồi nghe chưa tôi khoe với ông đâu

Old 23-06-2005, 22:04  

Phá sản!

ôi thôi đàn bà nó vừa thôi cho người khác đàn bà với thik làm quen kiểu gì đây cãi nhau hoài không thấy chán à đang bận thi thì ôn đi không cần phải vào đây gây xôn xao
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 23-06-2005, 23:26  

Phá sản!

nói lại bảo ... ko nói thì lại bảo ... :-s

"To hybrid : tôi không biết cãi nhau hay đá đểu người khác ... nên không biết làmn thế nào cả mới phải post mấy dòng đấy ... Thông cảm nhé "

Ông có hiểu nó quote mấy dòng đấy làm gì ko? chậc ... chán

Mà em Tít Tít Tút Tút gì đấy ( hihi ) nói đúng à nha, ko có lửa thì sao có khói ?

Cứ thử nghĩ xem LinhKent, đâu có fải tự nhiênmọi người lại như vậy, cả trai lẫn gái ---> ko thể nói là vì nguyên nhân ghen tức hoặc gì gì đó mà ông gọi là nhỏ nhen ko đỡ đc + ko chấp, rite?

So wat's the point then ? I bet every1 here has got his/her own things to do, don't have much tim to come up here and criticize U,

thôi, nói nhiều thành đàn bà thì bm :"> tớ có mấy nhời góp í chế thôi, really don't mean anything

Í wên, cho bon chen câu nữa :p , LinhKent có bít anh Dũng béo hông, hồi xưa suốt ngày lên RC? Tui chẳng nhớ nik ông í nữa, hix ... (Ko bít thì thui vậy )
Tommy_Lofilger is offline  

Old 24-06-2005, 01:04  

Senior Member

KL$: 20
Awarded 13 time(s)
Sent 49 thank(s)
Received 52 thank(s)
Class: G (2001-2004)

Quote:
Originally posted by LinhKent@27-05-2005 @ 18:52
Hôm nay ngày làng tháng tốt, tui xin phép được ra mắt mọi người trong 4rum Kim Liên ( trịnh trong chưa )
Vì là mem mới, nên mong các bạn chiếu cố làm wen nhé

Tui là Hải Linh, sn 86.... thích màu tím và tôn trọng sự thuỷ chung. Mong muốn tìm được 1 người hợp ý để cưa cẩm và cặp lâu dài

Rất vui được làm quen với mọi người
Chài ai.....= Trùi ui= Trời ơi :O
Vậy mà bao ngày tháng qua tôi ko bít đến 1 topic ...hic.......hấp dẫn như thế này nhỉ? :">

Hum nay đã là 24/06 roài...bạn Linhkent còn nhu cầu ko zậy

kiddin is offline  

Old 24-06-2005, 01:30  

God Member

ko thể tưởng tượng dc. ..hic hic

Lãng du ...
giantlove is offline  

Old 24-06-2005, 02:34  

Phá sản!

anh nói khó hiểu thế
Tommy_Lofilger is offline  

Old 24-06-2005, 11:10  

Phá sản!

nhìn ava kiddin yêu thế, 1,2,3 tụt
take_the_time is offline  

Old 24-06-2005, 12:28  

Phá sản!

con điên sao mãi mới thấy cái mặt mài ở đây ava cua tao yêu hơn
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 24-06-2005, 16:24  

Member

Sent 1 thank(s)

Quote:
Originally posted by LinhKent@23-06-2005 @ 21:48

Mà catchlove là ai mà cứ nhằm tôi mà "đá" thế .... Tự nhiên post 1 bài dài ngoằng chửi người ta. Không lẽ tôi cứ để im cho 1 con bé còn không bằng tuổi thằng em tôi chụp mũ rồi nói mình không ra gì à>??? Mà kệ là sao ?? đây là Catchlove khơi chuyện mà ... Nói thế giống như tôi gợi chuyện ra để cãi nhau ý

1/chết thật ! em post mấy bài dài ngoằng đấy không có mục đích + ý đồ "đá" đểu anh ! mà anh định nghĩa như thế là chửi ???? khó thật !!

2/ em khơi chuyện ??? chuyện gì cơ ?? em không nghĩ đấy là khơi chuyện để gây thêm hiềm khích :-s :-s chẳng nhẽ tất cả là em nói sai sao ??? -----------> bó răng !! hị, em nói thế chẳng nhẽ cũng có nghĩa là không coi anh ra gì ?? em nói thế à ?? nói anh không ra gì à ??? hay thật ! dù sao, những gì em nói ra chẳng có mục đích .... gì sất . Chẳng qua anh nghĩ sai lệch vấn đề hoặc cố tình hiểu trái lại những gì em muốn diễn đạt ( ặc, mình diễn đạt kém thế à ??? :-s ) ----------> muốn nghĩ gì thì nghĩ ! chả liên quan !

xưa nay, người bị ta không quan tâm còn đáng thương hơn kẻ bị ta ghét

that's all ! (chắc anh vẫn cố cãi lại thôi , em bó tay ! chịu ! mặc dù em nói = 1 thái độ khách quan nhất rồi )

2 chị wicht : hì, em cũng đang mặc kệ đây ! uổng phí thời h cua4r em lắm ! biết thế ngồi câu còn sướng hơn, thay vì cứ post mấy bài khuyên thật lòng mà bị dội 1 gáo nước đá như thế ! không đáng !

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 24-06-2005, 17:45  
LinhKent

hơ hơ ...... ca'm ơn mâ'y lời "khuyên" nhá ... Mọi người trong này wan tâm đến tui ghê

Old 24-06-2005, 18:41  

Phá sản!

Ác quỷ Dracula bây giờ cũng bon chen đi làm wen àh
Thế đã "cá kiếm" đc em nào chưa đồng chí chủ tịch Câu Lạc Bộ "kết bạn trăm năm" cho các bác U50
NguyenThanhNam is offline  

Old 24-06-2005, 18:42  

Senior Member
Ambi đâu, catchlove đâu , hai đứa ko cãi nhau nữa về nhà lên giường nằm sấp xuống nhanh lên, hư quá, về nhà chị cho lên thớt ......Nhanh ko thì bảo

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 24-06-2005, 18:46  

Phá sản!

cho tớ cùng "nằm sấp" với,anh em tớ có phúc cùng hưởng có hoạ cùng chịu :p

Old 24-06-2005, 18:51  

Senior Member

Awarded 8 time(s)
Sent 35 thank(s)
Received 67 thank(s)

NTN nam` sap' ,2 iem kia nam` ngua? chu gi`

Hybrid is offline  

Old 24-06-2005, 19:01  

Phá sản!

Khiếp.LinhKent vào xem tụi nó đánh hội đồng anh em nhà tớ kìa
Cậu chủ topic cậu phân bua hộ tớ cái :p

Old 24-06-2005, 19:21  
LinhKent

hơ hơ ... tớ còn đang bị nó đì đây này >>>> Chịu khó tí đi ông ạ, không lại bị đì giống tớ thì ....

Old 24-06-2005, 20:44  

Phá sản!

Giải tán đê thik bị đì đóm để được giá cả àh thui giải tán
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 25-06-2005, 03:15  
LinhKent

hơ hơ .... đâu mà .... nhưng mà Topic của mình được nhiều người quan tâm thật

Old 25-06-2005, 08:25  

Phá sản!

eo ơi sao ghét thế nhờ mọi người quan tâm làm nâng giá anh ấy đấy
tIt_TuT_tIt is offline  

Old 25-06-2005, 09:05  

Phá sản!

thôi tít ơi mày ghen vì giá anh ý cao à...cứ cãi nhau mãi thế dẹp dẹp
kagee is offline  

Old 25-06-2005, 09:47  

Phá sản!

chài, cãi nhau mãi à. làm lành với nhau đi chứ
babygirl_91 is offline  

Old 26-06-2005, 17:04  

Senior Member
Thích ăn đòn chung hả???Nhà em toàn con gái anh vào ko tiện đâu ạ.Am bi với catchlove đâu roài hả??

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 26-06-2005, 17:55  

Phá sản!

2 vợ mình ăn đòn , để chồng 1 mình ở nhà là ko được .
Đi với đi với .
Naero is offline  

Old 27-06-2005, 15:04  

Phá sản!

Thế rốt cuộc chưa ai làm quen được với ai àh
Mook is offline  

Old 27-06-2005, 17:59  

Member

Sent 1 thank(s)

ừhm.............

@ Linkent : .............. :-s :-s có thể em "khuyên" sai :-s :-s :-ss ! vì thế , nếu sai ---------> cho em xin lỗi ! dù gì ,em cũng vẫn là bé ngoan mừ !! ( chậc, ít khi nói câu I'm so sorry ------> ..... nghe khó chịu ! )

@ Chị PA : dạ, em đây ! em ..... làm theo ý chịu rồi nhá ( tất nhiên là cả ý em nữa ) . CHị có còn ý định cho em ăn roi không ??? chắ không, chị nhỉ?? chị iu em nhứt còn gì ???

@ naero : nói bao lần rồi ,anh không chừa à ??? mặc dù em đang rất tức + ghét baby nhưng.... cũng chưa có ý định làm "phu nhân " của anh đâu

Welcome to KLNet 6!
Mắt is offline  

Old 06-08-2005, 21:01  

Unverified Member

anh linhkent nổi ở sing thì nhất anh rồi, ambitious girl sang sing mà nổ, ở đây là VN em yêu mà, mà chị thì việc jì mà fải fấn khởi? lâu ko lên thấy vẫn ngứa mắt như ngày nào mà chị cũng chẳng cần em chúc thì chị cũng đỗ, chữ kí của chị ko bao gồm cả em đâu! pựa!
Miss_Independent is offline  

Old 11-08-2005, 21:50  
scorpionkl

2 independent có đỗ đại học ko vậy !?

Old 12-08-2005, 19:44  

Phá sản!

em tưởng đây là topic làm quen cơ mà ??
toàn chuyện ko hỉu gì hết trơn :p
mirror1989 is offline  

Old 15-08-2005, 09:02  

Senior Member
Topic này tưởng bị lãng quên roài thế mà có người lại vào đây để chỉ trích~~>Chuyên gia phá đám à, có rì dạy em với , ở lớp em hiền lắm toàn bị chúng nó bắt nạt thoai
Ambi nó bé nó ko bít nó nói linh tinh, ko nên chấp trẻ con, còn anh Linh chả nổ cái rì cả, đọc mà ko biết phân biệt sao???
P/S:Người quen thì đừng có vào chọc ngoáy thèng chồng em nữa~~>Vuốt mặt phải nể mũi chứ

Welcome to KLNet 6!
phuonganh89 is offline  

Old 15-08-2005, 09:12  

Senior Member

KL$: 4
Awarded 4 time(s)
Sent 9 thank(s)
Received 27 thank(s)
Class: A3 (2007-2010)

Chậc , chán chả có gì để nói .