Go Back   KLNetBB > Our Class > Khóa 04-07

Old 23-11-2004, 11:32  

Senior Manager

KL$: 643
Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)
School: Kim Liên-mơ ước :x
Class: A (2008-2011)

ơ mày ơi , tao nói nó thì liên quan gì đến mày , uh tao điên tình , kệ tao !
uh thôi mày xinh hơn , mày nhỉ !
ặc ặc , thích một người , nói cũng không được , kiểu này mình phải về học cử chỉ của bọn câm à
mà hutu ơi , sao mày lại ghét nó thế hả mày .....

------------------------------

.Juno.
.Decide that you want it more than you are afraid of it.

ngua_van is offline  

Old 23-11-2004, 12:49  
DIEPMYLOVE

KL$: 0.00

chậc khốn nạn thật chỉ giỏi làm liều
các em muốn thanh toán nhau thì nhớ gọi anh với nhé
DIEPMYLOVE 12A17 cho anh đi xem với có gì anh còn hôi
chậc chậc nói thế thôi chứ đã đánh nhau thì nên quyết liệt nhé đừng cào cấu mà hãy vào luôn vấn đề đừng lan man ===> cái này là Văn cô ĐÀI đấy cào cấu xưa rồi nên take off anh vô tội nhé anh chỉ gợi ý thôi :"> nhớ đánh nhau thế nào mà có con gái thì gọi anh một tiếng nhé :*

Old 23-11-2004, 13:04  

V.I.P

KL$: 220
Awarded 1 time(s)
Class: A14 (2003-2006)

Hic! cảh hiểu các em lớp 10 kinh thế ko biết? thôi thì nếu có tẩn nhau thì gọi chị với nhé! Yên tâm đi, đảm bảo chị sẽ đứng ngoài cổ vũ cho

Quote:
Suốt ngày đi ca ngợi cái con Hiền đáy nghe mà ngứa cả tai
sao em Huyền kinh thế? bạn nó nói thì cứ để nó nói... nó ca ngợi cũng ko được à? hay em muốn nó ca ngợi em?

Hic! ma` Azel la` ai thế? lại còn gọi hội nữa...cứu em với các bác !

:X
dark_girl is offline  

Old 23-11-2004, 13:41  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2003-2006)

,cheét cười,em anzel cố chuyển xuống khối sáng để lúc nào đánh nhau còn rủ anh xem với nhé,ko thì hum nào xuống đánh em Hiền nhớ gọi báo trước để rủ mọi người đi xem luôn thể

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 24-11-2004, 10:42  
hutu711

chết chết cái thằng baby_anhyeuem này càng ngày càng điên tình nặng
lại còn biến thái nữa ..............................
mày ca ngợi nó nhiều wá biết đau sau này lại thât vọng
ma` nó chả cảm ơn mày đâu có khi nó còn sợ mày ý
to dak_girl chị ngọc ơi em chả có ý rì đâu chả wa e thấy thằng hâm này nói
nghe ngứa tai wá thôi

Old 24-11-2004, 12:11  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

ai khiến mày nghe đâu hả mày , mày không thích thì thôi , kệ tao , nói nhiều làm gì
uh mày xinh hơn HUYỀN ạ , thằng bạn lớp tao thích mày lắm đấy #lovestory : anzel học khối sáng , thích em chỉ cho , xinh lắm anh ạ

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 24-11-2004, 12:27  
DIEPMYLOVE

àh hoá ra hutu là em huyền A15 hả
bây h đi cùng anh Linh béo đi SH hả oai nhể giá lắm đấy
tình hình đang rất "lóng bỏng" em huyền thích tranh cái là xinh hay không vì thế nên xem xét thế lào ý nhở
em hiền cũng vớ vần thôi anh đưa ra nhận xét là hơi lố bịch mặt thì tàm tạm chân đi dép thì không thể ngửi được mắt thì trố lòi
thế nhé nhưng thế là mướt rồi còn hơn nhiều đứa

Old 24-11-2004, 15:28  
cobehaycuoi

to DIEPMYLOVE: anh gì ơi...anh có nhất thiết phải nói bạn em thế không vậy??Anh có phải con trai kô mà để ý từng li từng tí con bạn em vậy??
Chuyện nó đi dép thế nào là chuyện của anh hay sao mà anh nói vậy??Bộ anh sắp bị chuyển đổi giới tính rồi hay sao mà anh soi mói chẳng khác gì một đứa con gái vậy??Đàn ông con trai kiểu gì thế??Anh lớn tuổi hơn bọn em ít ra cũng nên hành động người lớn một tí chứ??
Anh "vừa đánh vừa xoa" cũng được đấy

Old 24-11-2004, 15:34  
cobehaycuoi

to DIEPMYLOVE: anh gì ơi...anh có nhất thiết phải nói bạn em thế không vậy??Anh có phải con trai kô mà để ý từng li từng tí con bạn em vậy??
Chuyện nó đi dép thế nào là chuyện của anh hay sao mà anh nói vậy??Bộ anh sắp bị chuyển đổi giới tính rồi hay sao mà anh soi mói chẳng khác gì một đứa con gái vậy??Đàn ông con trai kiểu gì thế??Anh lớn tuổi hơn bọn em ít ra cũng nên hành động người lớn một tí chứ??

Old 24-11-2004, 15:45  
cobehaycuoi

to DIEPMYLOVE: anh gì oi...anh có nhất thiết phải nói bạn em thế không ???Anh có phải con trai kô mà để ý từng li từng tí con bạn em vậy??
Chuyện nó đi dép thế nào là chuyện của anh hay sao mà anh nói vậy??Bộ anh sắp bị chuyển đổi giới tính r?i hay sao mà anh soi mói chẳng khác gì một đứa con gái vậy??Ðàn ông con trai kiểu gì thế???Anh lớn tuổi hơn bọn em ít ra cung nên hành động nguời lớn một tí chứ???

Old 24-11-2004, 16:22  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

kinh nhỉ! bây giờ mới biết em Huyền chơi với anh Linh béo đấy! sợ vãi....

..thôi từ nay ko dám động đến em nữa đâu! bây giờ mới biết em ý giá cao quá! lại còn Sh nữa! thế anh DIEPMYLOVE sao ko thể hiện cho em ý biết cái nhỉ! cho em ý xem mặt người yêu anh luôn đi! để xem ai xinh hơn ai!

dark_girl is offline  

Old 24-11-2004, 16:28  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
ơ kìa! anh ý nhận xét mà em cũng ko cho à? đấy là ý kiến của người ta mà! thế fải nói thế nào cho nó hợp lý? đi dép thì nói là đi dép, chẳng nhẽ nói là đi ...chân đất à..

mà sao em lại nói anh ý chuyển đổi giới tính? bộ em làm gì anh ý rồi sao mà biết thế?.... mà đàn ông thì ko được nhận xét như thế à? chán thật đấy nhỉ! cứ soi nhau thì mới là con gái hả? thế em hỏi thằng Tam mao a16 xem nhé! xem hum nọ thằng nào soi anh Minh a17 nhé! nói như em chắc nó cũng là đàn bà à...chán!

anh DIEPMYLOVE ơi! em nó nói thế rồi anh nghĩ sao đây?

dark_girl is offline  

Old 24-11-2004, 17:50  
DIEPMYLOVE

àh bây h mới vào
tình hình là thế này em ạh
thứ nhất là @cobehaycuoi:anh đã bênh bạn em từ đầu rồi sao em không đọc àh anh chỉ nói là mặc dù nó thế nhưng cũng hơn khối đứa bộ em bụ mù chữ àh A1 kiểu gì thế

@dark girl : ủa đứa nào lại biết chiện lày thế nhở trang chim àh
Linh béo đi SH đó anh đâu dám mang người yêu anh ra so sánh người yêu anh lá ngọc cành vàng sao lại mang ra so sánh với loài chó lợn chứ nói bậy thế >:p

Old 24-11-2004, 17:57  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

#anh DIEP ơi , sao anh lại nỡ nói thế có gì thì giữ trong lòng chứ sao lại nỡ nói em nó thế hả anh
@cobehaycuoi : thôi ý kiến của anh í thế , phải tôn trọng chứ còn về khoãn chửi nhau thì đừng có đụng vào anh DIEP , anh nhỉ
thôi anh ạ , đừng chấp nữa không người ta lại bảo anh đàn bà ( ngại lắm )

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 25-11-2004, 09:18  
hajunevn

To DIEPMYLOVE
thế anh là loài j` mà lại đi cãi nhau với loài chó lợn như vậy chứ...........bây h em mới biết có người hiểu được ngôn ngữ của loài chó lợn đấy...............lại còn đi soi mói và cãi nhau được nữa chứ..........anh siêu phàm thật............ em khâm phục anh quá đi mất.......... Ngay cả chuyện người ta đi với ai.............chơi với ai anh cũng biết.........lại còn mang lên cái 4# này để bàn ra tán vào nữa............ công nhận anh giỏi thật đấy.............. ai mà là người yêu anh thì chắc fải sướng lắm............. lá ngọc cành vàng mà..........còn được anh soi mói.......à wên...... bảo vệ kĩ càng nhất luôn, có đúng không ........ hả anh DIEPMYLOVE ...........

Mà nói thì nói thế thôi......... chứ bọn em thấp cổ bé họng không dám ho he j` đâu .... nếu lỡ nói j` anh bỏ qua cho bọn em nhé.......... bọn em không muốn mới vào 4# mà đã bị vùi dập thì tội nghiệp lắm anh ạ........ :-s

Old 25-11-2004, 09:56  
hutu711

ối dời!!!!!!!!!!! anh Linh béo làm sao chất = anh DiepMyLove ac. ac......
càm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của anh.... lần sau nều em đi cả ai em sẽ thông báo
trước cho anh để anh đỡ mất công soi..............
mà các ấy ơi anh ý lớn rồi là đàn anh của bọn mình mà nên bọn mình fải nhường
lời cho anh ý.... mình thầp cổ bé họng ko dám nói lại đâu.:"> :"> :">
có rì anh bỏ wa cho lần sau em sẽ thông báo đầy đủ thông tin về giờ giấc của em

miss anh

Old 25-11-2004, 13:02  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
thế anh là loài j` mà lại đi cãi nhau với loài chó lợn như vậy chứ...........bây h em mới biết có người hiểu được ngôn ngữ của loài chó lợn đấy...............lại còn đi soi mói và cãi nhau được nữa chứ..........anh siêu phàm thật............
Em ơi! Thế em là loài gì thế? Anh ý có thèm cãi nhau với cái thể loại chó lợn đâu nhỉ? chỉ dậy cho chúng nó biết nói tiếng người thôi mà! mà em ơi! em nói tiếng người giỏi wá nhỉ! hay cũng được các bạn truyền thụ cho à... bây giờ mới biết! có những lúc chị ko hiểu được ngôn ngữ của loài chó lợn nên mong em thông cảm....

Quote:
ối dời!!!!!!!!!!! anh Linh béo làm sao chất = anh DiepMyLove ac. ac......
càm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của anh.... lần sau nều em đi cả ai em sẽ thông báo
trước cho anh để anh đỡ mất công soi..............
em Huyền à! sao lại nói anh ý soi? nói thế hoá ra anh ý hâm mộ em quá đấy! người yêu anh ý còn xinh hơn em gấp vạn lần...đừng to mồm... Anh DIEPMYLOVE nhỉ!

To DIEPMYLOVE : Anh ơi! dậy bọn chó lợn này tiếng người nhiều quá bây giờ chúng nó fản thầy!

dark_girl is offline  

Old 25-11-2004, 13:45  
hajunevn

Vậy cơ à.......... thế thì lại mất công chị fải đi học tiếng của loài chó lợn roài.......... chị học cẩn thận đấy chị ạ...... không thì lại biến từ giống người sang giống chó lợn thì ngại lắm..... :"> ......mà cũng không sao.............đến lúc đấy chị lại giỏi tiếng chó lợn hơn cả bọn em ý chứ...........chị nhỉ........

Bạn em cũng có dám nhận là nó xinh đâu...........nhưng ít ra thì nó cũng tự hào vì nó có học và ít mồm.........

Với cả bọn em đang nói chuyện với anh DIEPMYLOVE cơ mà............. động chạm j` đến chị đâu mà chị cứ fải nói xen vào thế nhỉ........... ngại thật đấy..........chó với lợn nói chuyện với nhau .........chị lại cứ chọc mồm vào thì lại giống nhau cả đấy...........đến lúc đấy thì mệt lắm...........

Cả 4# ai cũng biết tiếng chị Dark_girl roài..........nên bọn em mà ti toe ti toe là chết ngay.......... chị tha cho chúng em cái........... chó lợn không dám ti toe với người đâu..........sạch quá mà........

Old 25-11-2004, 13:45  

V.I.P

KL$: 269
Awarded 5 time(s)
Sent 3 thank(s)
Received 18 thank(s)
School: PTTH Kim Liên
Class: A1 (2003-2006)

,dark girl ko hiểu các em ý roài,ý các em ý là tự nhận các em là loài chó lợn duy nhất trong trường,thế nên các em ý mới suốt ngày bị soi thôi,chứ trong trường đâu ra ai đủ tiêu chuẩn để hâm mộ các em ý (chó lợn)
Còn mấy em a15 ngoan ngoãn ghê,biết nhường lời các anh chị,em s nhường lời mới được như thế chứ em ý mà ko nhường thì .... ,loài người chúng ta sao chửi nhau lại cơ chứ
CÒn cuối bài của em hutu là miss anh nào thế ,anh DML hay là tất cả anh nào chất hả em

Khi bỏ qua tất cả cảm xúc, niềm si mê, sự lãng mạn mà ta vẫn thấy còn yêu thì đó chính là tình yêu.
Rùa is offline  

Old 25-11-2004, 14:11  
hutu711

:O lại còn đc cả ông anh này nữa cũng thích làm chó lợn à?
nói vớ nói vẩn mà này trước khi nói anh có suy nghĩ ko đấy
đoạn cuối em miss anh . nói cho anh biết em mis anh nào mà chả đc
ờ đấy em mis anh lovestorya1 đc chưa hả ông ạnh

Old 25-11-2004, 14:20  
hajunevn

Chết chết...........đọc lại mấy bài trên thấy mình vô lễ với các anh chị ý wá.......... thôi các anh chị bỏ qua cho bọn em mới ti toe tập tành.........lại đụng fải toàn anh chị thế này ........... :-s

Với lại bây h mới để ý......... làm lạc chủ đề của cái topic này mất roài.......... xin lỗi DucloveNgoc nhé...........
Tớ sẽ không câu bài trong topic này nữa đâu............ :-s

Old 25-11-2004, 15:29  
cobehaycuoi

hờ hoá ra là anh Đức lác à??
Anh cũng quen con Hiền bạn em mà??Sao lại nói nó thế nhỉ??Bạn bè kô hiểu kiểu gì nữa đây??Con trai đi chơi hai mặt với con gái..không hiểu chị Hà nghĩ gì...mà anh bảo ai là loài chó lợn vậy??Chắc anh chim cú cũng chẳng khác gì loài chó lợn ấy đâu nhỉ
to dark_girl:chị ơi..khổ thân chị phải đi học tiếng chó lợn để cãi nhau..chị là bạn của Đức lác à??Chắc chị cũng nên đi học thêm tiếng của loài chim cú nữa đi..kẻo bạn bè với nhau...anh ý "sủa"gì chị cũng không biết được đâu

Old 25-11-2004, 15:45  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

oài đời sao có nhiều người thích chửi nhau thế không biết , chết thôi , kiểu này mình cũng phải đi học chửi không lại thua kém mọi người
@cobehaycuoi : chậc anh ĐỨC đã bảo là HIỀN vẫn hơn nhiều đứa khác còn gì
chị HÀ á , nói thì nói hẳn ra , nghĩ gì mà lại thích anh ĐỨC chứ gì , oài ấy có muốn thích cũng chẳng không được đâu ( anh ơi , em không dám nói nữa đâu , không lại bị doạ đánh )

.Juno.

ngua_van is offline  

Old 25-11-2004, 19:51  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
chị ơi..khổ thân chị phải đi học tiếng chó lợn để cãi nhau..chị là bạn của Đức lác à??Chắc chị cũng nên đi học thêm tiếng của loài chim cú nữa đi..kẻo bạn bè với nhau...anh ý "sủa"gì chị cũng không biết được đâu
Nói ra thì bảo là bắt lỗi..nhưng mà con này nó ngu quá anh Đức ạ! ĐM cú sao mà sủa được? ....

Tiếp theo là đã ngu lại còn láo...cấm ko được gọi là Đức lác mà fải gọi là anh Đức! nghe chưa...ko thì có ngày em gãy răng hết cả hàm đấy....

....Thứ 2 nữa là anh Đức đâu có dùng ngôn ngữ của các em để nói chuyện với chị đâu...chắc em cũng là bạn của chó lợn nên nghe cái gì cũng hoá ra là ngôn ngữ của chó lợn... chị thông cảm mà...

dark_girl is offline  

Old 25-11-2004, 19:53  

V.I.P

Awarded 1 time(s)

Quote:
chậc anh ĐỨC đã bảo là HIỀN vẫn hơn nhiều đứa khác còn gì
chị HÀ á , nói thì nói hẳn ra , nghĩ gì mà lại thích anh ĐỨC chứ gì , oài ấy có muốn thích cũng chẳng không được đâu ( anh ơi , em không dám nói nữa đâu , không lại bị doạ đánh
ơ kìa em bị điên à! người ta yêu nhau thì kệ người ta chứ! sao lại kêu thế này thế nọ nhỉ... kiểu này chuẩn bị tinh thần ăn đòn đi là vừa....tưởng đã 1 lần bị doạ rồi mà chưa sợ hả?

dark_girl is offline  

Old 26-11-2004, 15:38  

Senior Manager

Awarded 109 time(s)
Sent 515 thank(s)
Received 907 thank(s)

hơ hình như chị hiểu nhầm ý của em rồi thì phải
em có nói cái gì đâu , em đang nói cobehaycuoi đấy chứ có nói gì anh ĐỨC với chị HÀ đâu hả chị
còn em sợ bị đánh lắm không có tiền để đi bệnh viện
còn em bị doạ , sao chị biết

.Juno.

ngua_van is offline  

KLNetBB - Member of Kimlien Network
Copyright © 2002-2009 by dcuongtran
Skin designed by Kusanagi - Banner designed by FunkyJan